Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Chú mày không phân biệt được giữ cách dùng từ nghề hạ tiên và ăn nói trịch trượng ah? Trên đây chổ nào anh mày nói chú mày cm hạ tiện? Anh chỉ hỏi chú mày làm nghề hạ tiện dlv k thôi.
Nhây nữa !!! Ai mới đi coi xe mà vớ phải mày kể cũng mệt nhỉ ? Lúc cần không thấy đâu , lặn mất tăm 4,5 bữa . Thấy cái topic con cưng nầy im hơi lặng gió , vô mượn comment của anh để đào mộ hả chú ? Kkkkk. Loại con nít như chú chưa đủ trình ăn ngang nói ngược với anh đâu.
Ah quên , mà tao dặn cho nhớ cái nầy : Chơi như vầy , nó ép phê ngược như cái xô trà đá của mấy con uốn tóc ngoài kia nhé. Chưa kể , lâu lâu núp núp ló ló phang 1 câu rồi lặn , chủ nó biết mày online tr giờ làm việc , nó đuổi thẳng cổ thì đói bỏ m mày ra con trai ah. Thời buổi khó khăn , đừng đùa dai.

Tập Lái
5/7/17
20
18
3
33
Nhây nữa !!! Ai mới đi coi xe mà vớ phải mày kể cũng mệt nhỉ ? Lúc cần không thấy đâu , lặn mất tăm 4,5 bữa . Thấy cái topic con cưng nầy im hơi lặng gió , vô mượn comment của anh để đào mộ hả chú ? Kkkkk. Loại con nít như chú chưa đủ trình ăn ngang nói ngược với anh đâu.
Ah quên , mà tao dặn cho nhớ cái nầy : Chơi như vầy , nó ép phê ngược như cái xô trà đá của mấy con uốn tóc ngoài kia nhé. Chưa kể , lâu lâu núp núp ló ló phang 1 câu rồi lặn , chủ nó biết mày online tr giờ làm việc , nó đuổi thẳng cổ thì đói bỏ m mày ra con trai ah. Thời buổi khó khăn , đừng đùa dai.

Bất lực tới nước phải ăn nói vgd md sao :) sau này bỏ thói thấy cm nào có ý khen Toyota là kê người khác nhe chú em, chú em làm vậy nhiều lần và với nhiều người lắm rồi, cũng khá chuyên nghiệp đấy nhưng tới cái cm này thì chú em mày quá bất lực rồi đấy. Có muốn tiếp tục ăn nói md thì về nhà nói với ông bà cha mẹ... gì đó cũng được chú em.

Hạng B2
20/10/15
224
92
28
39
Toàn taxi và urber là thánh mà. Xe gia đình thì chỉ có ở quê vùng nông thôn mua thoai hí hí. Đúng nà nà thùng tôn mạ kẽm di động

Tập Lái
28/6/17
34
11
8
38
- Mấy anh cho em hỏi, nhà em hơi nhỏ, kinh phí 500 hoặc hơn xíu. E thích xe NHẬT, em tính mua để chạy xe hoa (khách bình dân), uber - grab, chạy dịch vụ là phụ thôi, chủ yếu vẫn là dùng cho gia đình. Em đang phân vân MITSU ATTRAGE và VIOS. Nhưng về kích cỡ em ưu tiên ATTRAGE hơn vì 4.25 mét còn VIOS tới 4,4 mét, hẻm nhà em 2.8 - 3 mét thôi. Sân cũng cỡ 4.4 4.8 mét, có thể 5 mét.

Các anh tư vấn giúp em xíu nhé. Nhất là về ATTRAGE còn VIOS chắc khỏi nói luôn rồi. Cảm ơn nhiều
Bác này giong em này.đang phan vân 2 em đó ghe