HGI
Tập Lái
31/3/15
45
26
18
52
Vua thì vẫn phải trở về đúng ngôi vị mà thôi. Với một mẫu xe nhỏ làm phương tiện thì e nào cũng ok. Tuy nhiên Vios nói riêng và Toyota nói chung vẫn khiến nhiều người phải để mắt đến đầu tiên khi mua xe. Giống như một cô gái nhan sắc không thực sự quyến rũ nhưng khỏe mạnh, sinh trưởng trong một gia đình truyền thống, có thế lực sẽ luôn đắt chồng.

• Like
Reactions: nguyennx and bl3399
Hạng D
16/8/12
1.954
1.525
113
Bến tre
Xe khác không bán được theo lô đó bạn ơi! Là thánh rồi, khó lật đổ lắm! Các hãng khác không nâng cấp chất lượng thì vios muôn đời vẫn là thánh thôi hà! Cái giá mà giảm 50tr nữa thì quá ngon! Hehe
Bác nói câu này ý bác là Vios đang rất là "chất lượng" hay sao bác, những xe khác đang thua vios chất lượng nên doanh số không bằng à?

Tập Lái
28/8/16
48
14
8
47
Vios ít đồ chơi nhưng lành. City nhiều cái để vọc hơn.

Hạng B2
26/5/16
299
253
63
Nghĩ cũng lạ, trong một đám hiếu (đám tang) 100% thợ kèn trống khóc thuê có tiền. Trong thớt này có kẻ khóc thuê, đâm chém thuê để kiếm tiền, nhưng có kẻ khóc và đâm chém chả có ai thuê và cũng chả kiếm được đồng nào.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Ồ đúng là có thật. Thế mà trước giờ em cứ tưởng Nissan với Hyundai ko tham gia VAMA.
Cái bác cần phải thắc mắc là sao doanh số Sunny luôn có còn con bán tải Navara ở danh sách bán tải luôn là ẩn số =))

• Like
Reactions: 4everMAYTRANG
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Cái bác cần phải thắc mắc là sao doanh số Sunny luôn có còn con bán tải Navara ở danh sách bán tải luôn là ẩn số =))
Bác thật tinh ý. Hồi trước em tưởng Nissan ko tham gia VAMA nên ko để ý lắm nhưng bây giờ thì em lại thấy rất tò mò. Ko hiểu có chiêu trò hay ẩn ý gì ko đây :D

Hạng B2
10/3/15
445
244
43
TP.HCM
Mazda 2 chật quá, Vios, Sunny, City rộng rãi hơn chưa kể dính lỗi cá vàng
Hihi đồng ý với bạn. Nhưng mình đã yêu từ cái nhìn đầu tiên nên thấy cái gì cũng đẹp hihihi