Hạng B2
27/2/23
350
536
93
30
Mua xe dòng A - B thì không nhìn doanh số, còn đã múc dòng Hybird, xe trên 1 tỏi thì mấy anh đầu có sạn, test drive các kiểu mới xuống tiền bác cứ khéo lo
ở mình mua theo thị hiếu số đông là chính,với thích xe nịnh mắt khoe xe chứ chưa thực sự thực dụng mua xe, xe bán ít chưa chắc là không ngon, phân khúc 1 tỏi xe nào cũng như nhau xe cỏ cả, cơ bản là xe nào nịnh mắt hơn được chuộng hơn thôi, chứ mấy con xe tàu đội lốt mà phải mua với giá cao thì đúng là chịu

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
ở mình mua theo thị hiếu số đông là chính,với thích xe nịnh mắt khoe xe chứ chưa thực sự thực dụng mua xe, xe bán ít chưa chắc là không ngon, phân khúc 1 tỏi xe nào cũng như nhau xe cỏ cả, cơ bản là xe nào nịnh mắt hơn được chuộng hơn thôi, chứ mấy con xe tàu đội lốt mà phải mua với giá cao thì đúng là chịu

Em cuối tuần nào chả cà phê cà pháo, xong mấy anh em lại kéo nhau đi xem xe cho vui. Tưởng có mấy anh em đi, tới nơi cũng khá nhiều khách xem và test thực tế. Thời đại 4.0 hầu như 80-90% người trước khi mua đã tìm hiểu trước khi xuống tiền. Bác cứ nhìn đánh giá mấy năm nay của Toy thì biết.​