Hạng D
16/8/12
1.957
1.525
113
Bến tre
Chẳng hiểu người ta thích xe Toy ở điểm nào nữa, khiến nó có khả năng giữ giá, xài cho tan nát xong đem bán lại không lỗ, người mua sau ôm boom, biết như vậy nhưng vẫn mua.

Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Sorento, Captiva là CUV không đưa vào là đúng rồi
Còn Toyota Land cruiser và Toyota Prado sao không thấy đưa vào, hay Là Toyota prado bán không được 1 xe vì bị Ford Explorer đánh cho chúi nhũi bán ko được xe nào, còn Land Cruiser thì bán giá quá xa với giá trị thực nên khách hàng chuyển qua mua xe Land cruiser nhập ngoài từ Trung Đông hết rồi.
Nản cả bài viết, PR cho Fortuner quá: mà cũng đúng thôi, đang lùa gà quyết liệt vì 2018 thuế giảm, xe giảm giá, anh nào vội mua thì anh đó sang năm đắng lòng còn Toy thì đã ôm được 1 mớ rồi hì hì.

Hạng C
8/8/16
650
545
93
Mitsubishi PS 2015 quá tốt trong tầm giá nên cuối đời vẫn bán được 1 mớ. Nên tiếp tục bán PS diesel 2015 cho dân kinh doanh dịch vụ

• Like
Reactions: singapore12
Hạng B2
1/3/13
271
142
43
bác mãi mãi xài xe dành cho xứ đang phát triển rùi, anti nhiều khi vì muốn Toy thay đổi mình, không bảo thủ, đem về Việt Nam chiếc xe đích thực (như xe Toy Mỷ tại sao bọn Sing được xài mà mình không được) với giá trị thực
Bác muốn chạy xe nào, sẽ có xe đó cho bác, các dealer sẽ nhập được tất. Vấn đề là có tiền trả cho dealer hay không mà thôi.

Chẳng hiểu người ta thích xe Toy ở điểm nào nữa, khiến nó có khả năng giữ giá, xài cho tan nát xong đem bán lại không lỗ, người mua sau ôm boom, biết như vậy nhưng vẫn mua.

bác phán vậy chắc chưa chạy xe toyota bao giờ hả???? nản............................. xe toyota đi gia đình cho bác chạy ngày 2-300km, 10 năm chưa đụng đến cái máy...................

Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
bác phán vậy chắc chưa chạy xe toyota bao giờ hả???? nản............................. xe toyota đi gia đình cho bác chạy ngày 2-300km, 10 năm chưa đụng đến cái máy...................
Bác phán chuẩn.