Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
E có ông Bạn chạy Fortun củ xong giờ mới đổi lấy E mới (mà phải chờ 6 tháng mới có xe) ổng đi khiếp lắm 1 năm chắc hơn 100k.km...Ổng nói thánh fortun đi đã đời bán lại k lổ quá đã...nên giờ làm lại E mới...kinh thiệt....đúng là thánh....mà dân Việt mình hầu như 90% điều suy nghĩ như vậy....mua con xe bắt nó cài thí mụ nụi...mà lúc nào cũng mong bán lại y giá....:D:D:D:D
Thành ra luôn đc xài xe mới cùng 1 dòng xe chuyện chạy dịch vụ...Tưởng ngon nhưng thật ra có ngon gì vì có biết công nghệ tiện nghi trên xe khác là gì. Quanh đi quảnh lại trong cái thùng tôn.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
MU-X bắt đầu lên dần rồi. Pajero Sport có khi sắp sửa đội sổ. Để xem Trailblazer sắp tới thế nào đây :D

Hạng B2
13/4/17
214
112
58
40
Mu-X hãy mang về phiên bản máy 1.9 dẫn động 4x4 thì đảm bảo cạnh tranh ngay

Hạng C
23/2/13
807
414
63
Thành ra luôn đc xài xe mới cùng 1 dòng xe chuyện chạy dịch vụ...Tưởng ngon nhưng thật ra có ngon gì vì có biết công nghệ tiện nghi trên xe khác là gì. Quanh đi quảnh lại trong cái thùng tôn.
Hihi.....cũng khổ 4 cái lốp Fortun mà ổng để chạy 80 ngàn mà ổng vẫn chưa thay...hihihi....Ổng Mê Camry mà nói làm ăn mà mình giàu hơn có người hem thik nên Ổ lại vào thùng tôn thế hệ tiếp...hihihi.......

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Hihi.....cũng khổ 4 cái lốp Fortun mà ổng để chạy 80 ngàn mà ổng vẫn chưa thay...hihihi....Ổng Mê Camry mà nói làm ăn mà mình giàu hơn có người hem thik nên Ổ lại vào thùng tôn thế hệ tiếp...hihihi.......
Mua cái Camry mà gọi là giàu có hơn người...Có gì đó sai sai.
Cái vụ lốp 80k chưa thay mà lấy xe đó chở khách là nguy hiểm và cần lên án. Cái này là tai nạn tiềm năng đó, xe nào cũng vậy, bác nói ổng đừng tiết tiền, rẻ hơn dc nhiu chỉ 1 lần rủi ro xảy ra hậu quả lớn hơn nhiều.

• Like
Reactions: QT75
Hạng B2
2/12/07
233
195
43
Em đã tham khảo 2 xe fortuner và Pajero, chưa nói vận hành, ngồi lên 2 chiếc thì thật ko hiểu sao lại xếp chung chiếu, pajero nhìn đắt tiền và chau truốt hơn hẳn, còn fortuner nhìn vô làm em ko có ý định đổi xe nữa luôn (quan điểm cá nhân ) !

• Like
Reactions: baonguyen24
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Em thấy các bác cứ chê fo tủn, cùng tầm giá các bác tìm cho em một con xe được hai tiêu chí sau :
1 - Hàng ghế 3 rộng rãi người lớn ngồi được
2 - Nhiều garage đi đâu hỏng xe cũng có chỗ sửa, và sửa phải rẻ.
Người ta kinh doanh cần chở người thì đầu tiên là chở được nhiều người và tiếp đó là chạy liên tục, hỏng sửa nhanh nhất có thể để chạy tiếp.

t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Con pajero sport đèn hậu sau quá xấu, buổi tối nhìn như cặp mắt đang khóc chảy 2 dòng nước mắt vậy. Theo cá nhân mình là vậy.