Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Biên Hòa ra đường thấy Eco, Kona là nhiều, HR-V hiếm lắm

eco ra mấy năm rồi bác, còn Kona + HR-V mới ra được 2 tháng, nhưng trong sì phố em thấy nhiều rồi và cũng hơi ngạc nhiên, vì em tưởng bà con sẽ thêm tí mua tucson :D

• Like
Reactions: TNTANH
Hạng D
26/8/13
1.947
5.496
113
42
Biên Hòa - Đồng Nai
eco ra mấy năm rồi bác, còn Kona + HR-V mới ra được 2 tháng, nhưng trong sì phố em thấy nhiều rồi và cũng hơi ngạc nhiên, vì em tưởng bà con sẽ thêm tí mua tucson :D
bác thấy Kona với HR-V con nào nhiêu hơn? Nhu cầu chỉ cần vậy nên người ta mua Kona, thằng em của em cũng mua Kona, mặc dù em kêu nó mua Tucson, CX-5 hoặc Outlander

Tập Lái
9/10/16
47
4
8
34
Em HRV được teaser một thời gian, tháng đầu tiên doanh số cao đến các tháng tiếp theo có giảm cũng là điều dễ hiểu. Quan trọng là h HRV ra đường thấy hơi bị nhiều, chứng tỏ em ấy vẫn đang có triển vọng :D

Hạng B2
13/3/18
148
117
68
36
tuỳ nhu cầu từng người thôi mà bác. Kona đi phố gọn ghẽ, gầm cao không kém Tucson, cảm giác lái tốt hơn, tiết kiệm nhiên liệu hơn, và đặc biệt là 2 bản base cách nhau hơn trăm củ, không phải ai cũng cố được hoặc cũng không muốn cố.

Hạng B1
17/3/15
83
37
18
32
Sài Gòn
Em HRV được teaser một thời gian, tháng đầu tiên doanh số cao đến các tháng tiếp theo có giảm cũng là điều dễ hiểu. Quan trọng là h HRV ra đường thấy hơi bị nhiều, chứng tỏ em ấy vẫn đang có triển vọng :D
Hết xe để giao, giờ đặt xe qua tết nhận thì có ai mà đặt. Nhu cầu của người Việt mình vẫn rất lớn.

Tập Lái
9/10/16
13
2
3
34
Khách quan mà nhìn thì doanh số con HRV vẫn có tăng theo từng tháng, con HRV vẫn được các cụ lựa chọn chạy trong thành phố đó thôi

Hạng B1
16/5/18
57
7
8
29
Haha do HRV không có xe bán khách vẫn kí ầm ầm mà các bác
Honda Ô Tô Phát Tiến Quận 2 TPHCM
Hotline: 0909 016 594 (Phát)

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
bác thấy Kona với HR-V con nào nhiêu hơn? Nhu cầu chỉ cần vậy nên người ta mua Kona, thằng em của em cũng mua Kona, mặc dù em kêu nó mua Tucson, CX-5 hoặc Outlander

HR-V em gặp đúng 1 chiếc màu cam gần White Palace, còn Kona em thấy sì phố chạy quá trời. Em nghĩ nhiều bác mua Kona do thiết kế phá cách của nó làm nhiều người thích và không quan tâm tới phân khúc :D

Tập Lái
9/10/16
27
5
3
34
Mua xe nên dựa trên sở thích, nhu cầu đi lại. HRV có thể đáp ứng mà nằm trong điều kiện cho phép thì cứ triển thôi

Tập Lái
4/10/16
40
1
8
35
Dù có giảm nhưng anh Honda vẫn sắp đạt target 1000 xe tính đến tháng 3, vẫn nằm trong kế hoạch thôi. Bản thân con SUV 5 chỗ như HRV đi cho mục đích gia đình rất tiện lợi, dáng cũng được các cụ ưa chuộng nhất trong phân khúc