Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.447
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Diễn đạt và có hình minh họa luôn :3dup:
Giống chương trình "Bố ơi ! Mình đi đâu thế ? " :D
Bạn mới vô chơi chắc chưa hiểu mình? Mình nói điều gì luôn muốn có chứng cứ. ;) Mình tuyệt đối không ngồi VP dùng bàn phím ăn cắp hình của người khác rồi viết bài du lịch. Đó gọi là du lịch bàn phím của mấy con sâu. ;)

Hạng D
15/8/15
1.191
980
113
Bạn mới vô chơi chắc chưa hiểu mình? Mình nói điều gì luôn muốn có chứng cứ. ;) Mình tuyệt đối không ngồi VP dùng bàn phím ăn cắp hình của người khác rồi viết bài du lịch. Đó gọi là du lịch bàn phím của mấy con sâu. ;)
Em hâm mộ bác rồi đóa nghen :3dhungio2:

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.447
113
12
tp HCM
Em hâm mộ bác rồi đóa nghen :3dhungio2:
Chơi từ từ sẽ chán thui. ;)
Mình đi, mình kể, mình viết ... là chia sẻ tới anh em "Đất nước, con người, quê hương ta đẹp lắm! Mỗi người hãy ... xách ba lô lên mà đi!"
Thật không có ý lôi kéo để bác "hâm mộ" đâu ạ.

Hạng D
15/8/15
1.191
980
113
Chơi từ từ sẽ chán thui. ;)
Mình đi, mình kể, mình viết ... là chia sẻ tới anh em "Đất nước, con người, quê hương ta đẹp lắm! Mỗi người hãy ... xách ba lô lên mà đi!
Thật không có ý lôi kéo để bác "hâm mộ" đâu ạ.
Em rất thích tính cách của bác "Thẳng thắn - Nói được là làm được" :3dup:. Bác không cần lôi kéo thì em cũng hâm mộ bác. Giờ bắt đầu chuyển từ "Hâm mộ" qua "Thần tượng" luôn rồi :3dtanghoa:

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.447
113
12
tp HCM
Em rất thích tính cách của bác "Thẳng thắn - Nói được là làm được" :3dup:. Bác không cần lôi kéo thì em cũng hâm mộ bác. Giờ bắt đầu chuyển từ "Hâm mộ" qua "Thần tượng" luôn rồi :3dtanghoa:
Không dám đâu! Mình bị người coi mình là tượng "xúc" rùi. Bỏ đi tám!
Trở lại với chuyến đi ...
Bọn mình tiến thẳng Gáo Giồng.
Độc hành vượt Cửu Long Giang

Độc hành vượt Cửu Long Giang

Hạng D
15/8/15
1.191
980
113
Không dám đâu! Mình bị người coi mình là tượng "xúc" rùi. Bỏ đi tám!
Xã hội có người này người khác, không phải ai cũng là "thạch sanh", không phải ai cũng là "lý thông" nên không thể đánh đồng như vại ;)

• Like
Reactions: Ha Sonata