Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
Bài của bác chi tiết, thích! ah bên bác có ráp mấy bộ như vậy cho Ranger ko ah?
dạ ranger bên e làm hoài bác . Nhưng bác nên sử dụng loại dùng lại remote zin . Nó ổn định và an toàn hơn nhiều ạ . Nó chỉ có chức nằng đề bằng nút và khởi động từ xa bằng remote zin ạ . Giá mềm mà bh 24 tháng 1 đổi 1 .
Xe minh la nissan Murano 2005 lap dc kg? rổ rá thế nào?
xe nào bên e cũng làm đc ạ . kể cả mẹc

mdv confirmed
Hạng B2
17/10/15
109
82
28
dạ ranger bên e làm hoài bác . Nhưng bác nên sử dụng loại dùng lại remote zin . Nó ổn định và an toàn hơn nhiều ạ . Nó chỉ có chức nằng đề bằng nút và khởi động từ xa bằng remote zin ạ . Giá mềm mà bh 24 tháng 1 đổi 1 .

Gía rổ sao bác? bác có hình không cho em xem tí :)

20/11/15
116
55
28
44
tienphongauto.com.vn
Xe minh la nissan Murano 2005 lap dc kg? rổ rá thế nào?
Gia bên em 6 triệu bảo hành 12 tháng, tặng bác 1 triệu tiền nhớt + cứu ban free + cứu hộ free 1 năm cho bác trong bán kính 30km quanh garage em. Còn có gói giá 4 triệu nữa ạ. Bác cần lắp và tư vấn có thể gọi cho bên em số 0969.12.00.88 gặp thẳng quản đốc bên em. Không bác mang xe thẳng qua garage em chơi rồi em tư vấn cho bác luôn, tiện thể giao lưu anh em trong forum :D

Tập Lái
13/1/16
6
0
1
49
Gia bên em 6 triệu bảo hành 12 tháng, tặng bác 1 triệu tiền nhớt + cứu ban free + cứu hộ free 1 năm cho bác trong bán kính 30km quanh garage em. Còn có gói giá 4 triệu nữa ạ. Bác cần lắp và tư vấn có thể gọi cho bên em số 0969.12.00.88 gặp thẳng quản đốc bên em. Không bác mang xe thẳng qua garage em chơi rồi em tư vấn cho bác luôn, tiện thể giao lưu anh em trong forum :D

Làm hết bao lâu? Garage cua ben Bac o dau? Minh o Binh Thanh

Tập Lái
13/1/16
6
0
1
49

Cho minh dia chi lien he, noi lap dat.

Tập Lái
13/1/16
6
0
1
49
Ha ha, vao rua xe xong roi man luon.
Xe minh cung dang can dam va son vai cho.

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
Cho minh dia chi lien he, noi lap dat.
bác vào google.com gõ lgnauto là nó hiện lên bản đồ cho bác. Bác ở bình thạnh thì cạnh bên e luôn , e ở ngã 4 thủ đức ( pham văn đồng và ql 13) ,Thời gian thi công kỉ hết tầm 2h đồng hồ ạ, số e 0909 17 chín tám 17

20/11/15
116
55
28
44
tienphongauto.com.vn
Ha ha, vao rua xe xong roi man luon.
Xe minh cung dang can dam va son vai cho.
Bác qua em quản đốc sẽ tư vấn cho bác kĩ càng mọi thông tin về nút start stop cùng việc sơn xe hoặc đánh bóng cho tiết kiệm nhất để xe bác như mới. Qua bên em chơi tham quan garage luôn bác, em rất vui lòng chào đón bác qua chơi với bên em :D, anh em trên otosaigon qua giao lưu là em quý lắm :D