Hạng D
7/7/14
1.204
1.158
113
- 2 năm trước em ghé định thay 4lop bridgestone, mới hỏi giá thấy nhân viên không vui vẻ nên em chạy qua hồng cường gần đó, anh quản lý bên hồng cường thấy logo otosaigon nên giảm giá cho em 500 và khuyến mãi 2 ly cafe.
Em mà biết thế hồi chiều em qua Hồng Cường rồi

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
7/7/14
1.204
1.158
113
Lần trc e vào HT cân tay lái thấy cũng k nhiệt tình lắm nên e đã bái bai từ lâu rồi!
Làm ăn càng ngày càng khó, tìm khách đã khó, giữ đc khách còn khó hơn!
làm ăn ko nhiệt tình là do quản lý hết bác ơi, QL ở đây ko hiểu làm ăn kiểu gì nữa

Hạng D
7/7/14
1.204
1.158
113
QL Hải Triều đâu vô coi lại cam(xem có kiểm tra bị xì hơi ko sau khi rút đinh ra) rồi dạy dỗ lại NV chứ! Ăn nói thái độ có khi này khi kia, nhưng chuyên môn thì ko thể qua loa đc!
Bánh xe em đang mềm ra, dự là sáng mai xẹp lép :(

• Like
Hạng D
7/7/14
1.204
1.158
113
Rút đinh ra mà thợ nó ko kiểm tra qua nước xem có bị xì ko hay sao mà bác chủ lại để cho thợ gắn vô chi vậy? Hải triều chắc giờ chỉ cần khách để bán mâm, vỏ chứ thấy khách đến bơm vá nên ko muốn tiếp đón đây mà.
lúc đó em đang nghe đt, xong em hỏi nó ủa rút đinh ra sao ko vá nó nói ko có xì. thái độ lắm nên em bực quá về luôn

Hạng B2
1/2/08
416
975
93
GV, Tp.HCM
Em cũng ghé đây mua đồ một lần, có vẻ chảnh và ko cần khách hay sao á.
Nếu cán đinh mà nó ko xì thì kệ cứ đi về rồi lúc rảnh đi vá sau cũng đc bác chủ. Ko rút đinh ra nó chưa xì đâu.
Mà giá nó ổn đấy nhỉ, e vá ở gv là 50k lận.

• Like
Hạng C
16/2/11
993
700
93
mấy tiệm làm lốp Chế Lan Viên - Tân Phú rẻ thật, vá 2 miếng, cân 4 lốp 50k. Nếu kiểm tra không bị gì 10k.