Hạng B2
18/7/04
410
0
16
RE: "Đôi mắt em nói nhiều"

anh Tùng ơi,thay mâm 5 chấu chưa?:D:D:D:Dxe làm bi và angel eye đẹp đấy anh Tùng ah.anh làm bi và anhgel hết bao nhiêu vậy anh Tùng?

Hạng B2
19/9/07
313
1
0

@tungtranvios: bác lấy 2 cái roan của đèn củ gắn qua sẽ không có tình trạng hơi nước đâu bác .

@khactrung: cám ơn bác đã tư vấn, nhưng mà 2 ngày nay thấy hết bị hơi nước rồi bác ạ.
@crazymặn: tổng cộng hết 19tr Huy à. (projector + agel eyes Đài Loan và bóng xenon phillips. a chưa mua mâm năm chấu, phải từ từ đã, đang bị lạm phát toàn cầu mà hehe

Hạng B2
9/5/07
161
1
16

Bác cho em hỏi hai cái bóng xenon phillip mua thì bao nhiu,nắp cho altis hoặc civic được ko?cảm ơn bác

Hạng B2
19/9/07
313
1
0

bóng xenon Philip (sx tại Đức) em mua tại công ty Tam Long - đại diện phía bắc của Phillip.
giá 7.500.000/2 chiếc, đã bao gồm ballast.

Tuy nhiên giá họ bác cho em là hữu nghị quen biết đấy, ở đây họ giao hàng cho các đại ký mà, ít khi bán lẻ lắm.
Còn lắp đc cho CIVIC hay ALTIS không thì em chưa biết, phụ thuộc vào chân bóng đèn thôi.
bác dt số 0912.098 858 hỏi nhé.

Bác cho em hỏi hai cái bóng xenon phillip mua thì bao nhiu,nắp cho altis hoặc civic được ko?cảm ơn bác

Hạng B2
9/9/06
377
10
18
48
Hà nội
Re: RE: "Đôi mắt em nói nhiều"

có kinh nghiệm nhỏ chia sẻ với bác chủ thớt. Bác nên tháo cái giắc điều chỉnh lên xuống của đèn cốt ra nếu không chỉ một thời gian ngắn đèn của bác sẽ lên mà không xuống hoặc ngược lại. Đèn đài loan hay bị toi cái này lắm

Hạng B2
19/9/07
313
1
0
Re: RE: "Đôi mắt em nói nhiều"

cám ơn bác c_k2006 đã chỉ dẫn xe bác cũng chơi bộ projector Taiwan này đúng không ạ?