Hỏi/Đáp Kỹ Thuật đổi màu ghế da E46

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
nếu vậy để hạ gầm, chỉ cần thay phuộc hạ gầm đi với loxo stock là đủ phải ko 2 bác :)
Thông thường hạ gầm là cần cả bộ phuộc và lò xo lun,sở dĩ Koni FSD e gắn dc lò xo 330 Sport là vì Koni FSD có bán 1 kit gồm phuộc và lò xo hạ gầm lun,mức độ hạ cũng gần tương đương lò lo 330.E nhớ ko nhần bộ Koni FSD + lò xo hạ gầm lun loanh quanh đâu cỡ 1k$ ah.

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Mua thì rẻ , nhưng ship về té ngữa luôn. Mấy cái này nó đóng thùng gổ, mốp xốp này nọ thì sặc máu mủi.
Nhớ hồi mua dàn loa harman, nó đóng thùng gổ to, mổi loa nó chơi 1 thùng xốp. Cuối cùng bán lại cho anh mèo với giá chưa đủ tiền ship. Còn tiền mua coi như giao lưu. Tốn thêm 2 ổ bánh mì cho anh mèo với vinh325i . Vì đi lắp loa mà 2 ông ngồi đó canh thợ ráp, không dám bỏ xe đi ăn trưa. :(

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
ủa, túm lại là bác lvat bán xe được chưa? không thấy box hót girl lên sàn đâu?
V2 e vẫn nằm đây bác ah...chắc còn lưu luyến chưa muốn đi...hehe...Thớt kia chắc a Mod dời đi cho đúng chỗ rồi ah.

Hạng B2
19/4/15
235
958
93
Bác nhớ giữ kỹ nha, chăm em nó cẩn thận và phải đối xử thật tốt.
Khi nào đủ tuổi thành niên em sẽ dắt ba má "sang nhà" nhé!

• Like
Reactions: LeVanAnhTuan
Hạng C
21/12/14
738
1.078
93
Mua thì rẻ , nhưng ship về té ngữa luôn. Mấy cái này nó đóng thùng gổ, mốp xốp này nọ thì sặc máu mủi.
Nhớ hồi mua dàn loa harman, nó đóng thùng gổ to, mổi loa nó chơi 1 thùng xốp. Cuối cùng bán lại cho anh mèo với giá chưa đủ tiền ship. Còn tiền mua coi như giao lưu. Tốn thêm 2 ổ bánh mì cho anh mèo với vinh325i . Vì đi lắp loa mà 2 ông ngồi đó canh thợ ráp, không dám bỏ xe đi ăn trưa. :(
Vậy ra cái bộ HK là từ anh Cubi ra hả :D nó là nguyên bộ 12 loa hay chỉ có 2 cái loa treble thôi hả anh?