Hạng B1
22/11/11
68
32
18
Bác nào cho em ké 2 lọ này với ạ.

Anthracite Grey colored Plasti Dip® Spray

Hạng B2
19/9/07
168
92
28
bác chủ cho e hỏi cái, bác order hàng xong gửi máy bay hay tàu ah?
e có người nhà ở mỹ sắp về thấy topic của bác hay qua, e tính nhờ bà con mua 2,3 chai đem về sơn cái mâm, nhưng người nhà e nói là sơn ko được đem lên máy bay, e ko biết bác mua xong ship về bằng cách nào?

Hạng B1
28/7/14
54
20
8
35
Mấy cái này xài chán rồi lột ra bình thường hả bác

Hạng D
8/6/14
1.785
5.662
113
36
Sơn này đi mưa gió, rửa xe có bị dễ tróc ko bác? Sơn này có phù hợp để sơn nguyên chiếc không?

Hạng C
2/4/08
917
519
93
bác chủ cho e hỏi cái, bác order hàng xong gửi máy bay hay tàu ah?
e có người nhà ở mỹ sắp về thấy topic của bác hay qua, e tính nhờ bà con mua 2,3 chai đem về sơn cái mâm, nhưng người nhà e nói là sơn ko được đem lên máy bay, e ko biết bác mua xong ship về bằng cách nào?
Đúng là nếu đi về tự xách thì không được lên máy bay vì chuẩn an toàn nhé. Nhưng em vẫn xài dịch vụ máy bay, chắc họ có các biện pháp đóng gói hoặc gì đó để đc cho lên máy bay.

Mấy cái này xài chán rồi lột ra bình thường hả bác
Sơn này đi mưa gió, rửa xe có bị dễ tróc ko bác? Sơn này có phù hợp để sơn nguyên chiếc không?
sơn nguyên chiếc thoải mái, chán lột ra. Trên mạng tụi nó sơn nguyên chiếc siêu xe Ferrari tùm lum, bác lên youtube search plasti dip là có cả ngàn video sơn cả chiếc.

Hạng D
8/6/14
1.785
5.662
113
36
Đúng là nếu đi về tự xách thì không được lên máy bay vì chuẩn an toàn nhé. Nhưng em vẫn xài dịch vụ máy bay, chắc họ có các biện pháp đóng gói hoặc gì đó để đc cho lên máy bay.

sơn nguyên chiếc thoải mái, chán lột ra. Trên mạng tụi nó sơn nguyên chiếc siêu xe Ferrari tùm lum, bác lên youtube search plasti dip là có cả ngàn video sơn cả chiếc.
Sơn này bác thấy có bền ko? Có dễ bong tróc khi rửa xe, lau chùi xe ko?

• Like
Reactions: hungoluv
Hạng C
2/4/08
917
519
93
Hiện giờ em thấy chưa có vấn đề gì , nhưng cũng có thể do em chạy cẩn thận + ít đi đường xa nhiều nên chưa nói được gì. Cá nhân em thì thấy tạm ổn, xịt rửa thoải mái không sao.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vtcd111
Hạng C
22/10/10
849
524
93
nếu sơn 6 lớp theo tiêu chuẩn plasti dip thì xài tốt nha bạn...nếu bạn muốn sơn mình có nhận sơn đen giá os ben gara phong nguyen

• Like
Reactions: hungoluv
Hạng C
2/4/08
917
519
93
nếu sơn 6 lớp theo tiêu chuẩn plasti dip thì xài tốt nha bạn...nếu bạn muốn sơn mình có nhận sơn đen giá os ben gara phong nguyen
Em sơn có 3-4 lớp hèn gì tốn có 2 bình :p. Sắp tới em mua mấy bình xám về, xịt đè lên 4 lớp có sẵ này có được tính là 6-7 lớp ko bác :))

• Like
Reactions: vtcd111
Hạng C
22/10/10
849
524
93
Em sơn có 3-4 lớp hèn gì tốn có 2 bình :p. Sắp tới em mua mấy bình xám về, xịt đè lên 4 lớp có sẵ này có được tính là 6-7 lớp ko bác :))
vẩn tính nha bác...mà bác rửa sạch đi rùi để khô mới sơn lại được