Tư Vấn Chia Sẻ Đổi mầu sơn Mazda3

Hạng B2
6/9/07
114
0
0
RE: Đổi mầu sơn Mazda3

23k500 bác à
anh e cho tôi địa chỉ và giá cửa hàng nào sơn ngon ở HN cái (kèm giá nhé )
hết đợt rét này e cho nó thay áo cái

Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội

Hôm trước FORD Service Hà Nội quảng cáo sơn nguyên xe hết khoảng 7 triệu VND, bác thử contact thử xem

Hạng B2
6/9/07
114
0
0

Trích đoạn: namos

Hôm trước FORD Service Hà Nội quảng cáo sơn nguyên xe hết khoảng 7 triệu VND, bác thử contact thử xem
THANKS BAC RAT NHIEU.E SE LIEN HE XEM SAO

Hạng B1
26/1/05
87
2
6
48

Có cần phải tháo vỏ, nẹp... khi sơn lại toàn bộ xe không các pác? Nếu không tháo thì có rất những chỗ góc kẹt sẽ khác màu

Hạng B1
15/1/08
71
0
0

Trích đoạn: Granturismo

Có cần phải tháo vỏ, nẹp... khi sơn lại toàn bộ xe không các pác? Nếu không tháo thì có rất những chỗ góc kẹt sẽ khác màu

bác vừa hỏi vừa tự trả lời rồi đó

Tập Lái
5/4/07
18
0
0

@ ohyes6886: Làm phiền bác tý. Xe bác là đời bi nhiu ạ? Xe có trang bị thêm nhiều không bác? Em cũng đang nghiên cứu em này mong bác trả lời giúp!

HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53

Chỉ cần xe bác thay đổi quá 30% màu sơn theo đăng ký là vi phạm rồi bác.
Nếu bác đã là chính chủ rồi thì xin đăng ký lại màu sơn hoặc chưa thì đến nhờ chủ cũ làm thủ tục đổi màu sơn em nghĩ là được, phải hông các pác?

Hạng C
24/9/04
701
29
28
43

Trích đoạn: HAC

Chỉ cần xe bác thay đổi quá 30% màu sơn theo đăng ký là vi phạm rồi bác.
Nếu bác đã là chính chủ rồi thì xin đăng ký lại màu sơn hoặc chưa thì đến nhờ chủ cũ làm thủ tục đổi màu sơn em nghĩ là được, phải hông các pác?
Đúng đó nếu bác còn trẻ thì nên thay đổi màu sơn ở ĐK xe, e thấy thủ tục này cũng đơn giản lắm. Mà xe M3 form sport đi màu đỏ đẹp lắm. E mà mua xe đó e còn tính sơn lại màu đỏ tươi luôn