Hạng B2
23/4/07
106
0
0
RE: Đổi máy xăng, máy dầu thử tý

Trích đoạn: thanhts

Tôi khuyên bác ác ôn đừng đổi với Mũi dài. Nếu ko bác lại bỏ vợ hai của bác thì bỏ mịa, em lại mất một thành viên SFC.:(:(:(

Em bỏ vợ thì có vợ mới mà, Vera về em cũng vẫn tham gia hội SFC

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

Có ai lấy SF máy xăng của Aconnongthon không? Em Veracruz vẫn được coi là đàn chị của SF mà. Vậy thì vẫn đủ tiêu chuẩn tham gia SF Club :D

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Tốt nhất là đưa em SF của bác ác ôn lên e-bay:D:D

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: tuan1368

Này cái bác mũi dài kia, bác đình chuồn khỏi SFC vứt lại chức TTK cho người khác đấy hay sao mà đòi mua X5 sớm thế.
Em đang mơ mà bác , ko nên hà tiện với những giấc mơ...:D:D
Trong mơ em toàn mơ cưỡi 2 thứ là X5 2007 và Hoa hậu ...

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Trích đoạn: Mrpinocio

Trích đoạn: tuan1368

Này cái bác mũi dài kia, bác đình chuồn khỏi SFC vứt lại chức TTK cho người khác đấy hay sao mà đòi mua X5 sớm thế.
Em đang mơ mà bác , ko nên hà tiện với những giấc mơ...:D:D
Trong mơ em toàn mơ cưỡi 2 thứ là X5 2007 và Hoa hậu ...
Để biến giấc mơ thành hiện thực, đề nghị bác Mũi dài đi em SF của bác, trong cốp để khoảng 75 đến 80 ngàn mỹ đến Hoàng Gia, sau 15 giây là có ngay phần 1, còn phần 2 ( hoa hậu) nó tự tìm đến sau khi đã hoàn thanh phần 1. Quá đơn giản bác mũi dài nhẩy.:D

Hạng B2
27/3/07
426
0
16

Các bác đổi xe cho nhau sau 10 ngày phải viết bản thu hoạch báo cáo anh em đấy nhé:D.Đồng thời phải nhớ là xe mình đang đi mượn đấy chứ không khi mua xăng dầu cứ theo thói quen mà đổ thì bỏ mịa :D:D

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Trích đoạn: taybac

Các bác đổi xe cho nhau sau 10 ngày phải viết bản thu hoạch báo cáo anh em đấy nhé:D.Đồng thời phải nhớ là xe mình đang đi mượn đấy chứ không khi mua xăng dầu cứ theo thói quen mà đổ thì bỏ mịa :D:D
Ừ đấy nhỉ, em sợ nhất món này. Hai bác đổi vợ cho nhau phải nhớ đấy nhớ. Một bà chuyên ăn phở sáng, một bà chuyên ăn xôi.:D

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

Cẩn thận hơn thì làm cái DECAN "máy dầu" & "máy xăng" dán lên nắp bình nhiên liệu cho an toàn :D

Hạng B2
21/12/05
211
1
18

Santa Fe cũ (hé hé) của bác ác ôn giờ bán ko nhỉ, giá xe cũ bao nhiên thì vừa các bác nhỉ:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: Dongnat

Santa Fe cũ (hé hé) của bác ác ôn giờ bán ko nhỉ, giá xe cũ bao nhiên thì vừa các bác nhỉ:D
Hắn đang máu Veracruz máy dầu lắm rồi, gạ là bán ngay đấy!:D