• Total voters
    66
  • Poll closed .
Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
RE: Đội nào sẽ dành chức vô địch châu Âu năm nay?

@Golf06: không phãi ngẫu nhiên mà bác xếp đội Đức đứng đầu bảng vote nhỉ :D

Em thì có linh tính đội Đức sẽ vô địch năm nay :D

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO

năm nay em nghĩ là Nga. Lý do: theo em dự đoán 2008 là năm của Nga nên chắc chắn Nga sẽ giành ngôi vô dịch... kakaka...

Có cho đặt cược không bác?? em đặt 2 chai (ken) cho đội Nga! Đô em chỉ có 2 chai nên tạm thời đặt vậy! hehehe...

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Em cũng giống bác dell : đội Đức của Michael Ballack

Hạng D
1/12/06
3.031
100
38

Đã có 20 phiếu bầu bỏ vào thùng. Đúng 10 phiếu, tức là 50% bà con cho rằng người Đức sẽ dành EURO Cup năm nay.

Và nếu đúng như vậy thì đây sẽ là lần đoạt cúp thứ 4 của họ, sau 12 năm thử nghiệm gần đây thất bại.

Vậy chắc là đội Đức nếu không đạt được chức vô địch thì cũng phải vào tới Final lần này ? :)

Có 3 đội khác chia vị trí thứ 2, cùng dành được 2 phiếu tín nhiệm mỗi đội.

[8|] Theo em vòng chung kết năm nay sẽ khó đoán hên năm 2004 , vì tình hình các đội mình ko nắm đc , chỉ mới bít sơ sơ , vả lại vòng ck năm nay vắng đi một khuôn mặt luôn làm chúng ta say mê đó là tuyển ANH .
Mọi sự chú ý sẽ dồn vào bảng tử thần của Pháp , Ý , Hà Lan , Romani :D , bảng này là khó đoán nhất , còn hơn cả bảng tử thần World Cup nữa .
Em vẫn thiên về lối đá phòng thủ của đội Ý , nhưng gần đây đội Ý đã chuyển sang lối đá nhanh , tấn công gây bất ngờ cho đối phương .
Hy Lạp thì chắc sẽ sử dụng lối đá khi giành vô địch 2004 , họ chắc sẽ chơi một cách chậm chắc .
Đức thì họ có thể vẫn đc gọi là Cỗ Xe Tăng , có thể càn lướt với dàn tiền đạo sắt bén , còn hạng tiền vệ cơ động , hàng hậu vệ thì chắc chắn .
Đó là một vài ứng cử viên cho chức VĐ năm nay . Có bác nào giúp em thông tin nữa đc hem [8|]

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com

Em thích lối đá đầu óc và chiến thuật của đội áo màu thiên thanh - Italy, một phiếu cho Ý

Hạng B2
8/11/07
367
1
0
53
Vietnam

Trích đoạn: F1.vn

Em chọn Ý :)

Em với Bác F1.vn bắt tay nhau nha. Dù Ý của mình ở bảng tử thần Bác nhỉ. [8|]:D

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn

Trích đoạn: hoahoanglanthang5

Trích đoạn: F1.vn

Em chọn Ý :)

Em với Bác F1.vn bắt tay nhau nha. Dù Ý của mình ở bảng tử thần Bác nhỉ. [8|]:D
Ok bác, em có niềm tin Ý sẽ lên ngôi kỳ Euro này bác ạh :D:D:D

[&:] Em cũng ko chắc kỳ này Ý đoạt đâu , Canavaro mới bị chấn thương ko dự đc , vậy là hàng phòng thủ thép của Ý mất đi người lãnh đạo rùi , kỳ này căng cho Ý :(