Hạng D
16/4/07
2.335
626
113
Re:[ Đối thủ của Vios ] Nissan Sunny 2013 đã có mặt tại Việt Nam ( trực tiếp tại Đà Nẵng )

Em chẳng việc gì rút kinh nghiệm cả. Đồng ý sales cần làm việc, nhưng đừng thô thiển quá làm người xem mất cảm tình. Nói luôn là em chẳng làm gì liên quan xe cộ để các bác yên tâm là em không cạnh tranh gì ở đây cả.
Quảng cáo cũng hải có nghệ thuật 1 chút.

Hạng C
1/8/09
686
177
43
Đà Nẵng
Re:[ Đối thủ của Vios ] Nissan Sunny 2013 đã có mặt tại Việt Nam ( trực tiếp tại Đà Nẵng )

Ko biết ý các bác ntn, chứ riêng em thấy nó quá xấu, kiểu dáng bên ngoài rất lỗi thời!

Hạng B2
9/6/12
169
3
18

baden nói:
Em chẳng việc gì rút kinh nghiệm cả. Đồng ý sales cần làm việc, nhưng đừng thô thiển quá làm người xem mất cảm tình. Nói luôn là em chẳng làm gì liên quan xe cộ để các bác yên tâm là em không cạnh tranh gì ở đây cả.
Em cũng có bảo bác rút kinh nghiệm gì về xe pháo đâu
chỉ là bác đừng nói nặng lời với mấy bác tập lái thôi mà, dù gì đây cũng là diễn đàn, mọi người cùng chia sẻ kinh nghiệm vui vẻ, hòa nhã, mình lựa lời nói là êm tai nhau hết mà bác.
Mời bác cốc bia xua tan cái nóng mùa hè

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.015
76.928
113

baden nói:
Mấy ông âm binh tập lái tiền nhiều nhể, có xe mới là mua, dek cần quan tâm gì khác

Thời buổi gạo châu củi quế chứ có phải xèn chất đống đâu mà cứ nhoi nhoi mua, mua ngay
nói mua ngay chứ không mua ngay đâu, nhẹ nhàng hơn tí đi bác :D

Hạng D
16/4/07
2.335
626
113

ghost524292 nói:
baden nói:
Em cũng có bảo bác rút kinh nghiệm gì về xe pháo đâu
chỉ là bác đừng nói nặng lời với mấy bác tập lái thôi mà, dù gì đây cũng là diễn đàn, mọi người cùng chia sẻ kinh nghiệm vui vẻ, hòa nhã, mình lựa lời nói là êm tai nhau hết mà bác.
Mời bác cốc bia xua tan cái nóng mùa hè

Bác vẫn chưa hiểu em nói gì, để em nói rõ ràng luôn nhé. Em đang nói đến việc 1 số cty khi tung ra sản phẩm mới thì tung ra 1 bầy chíp hôi là các tập lái vào để tung hê sản phẩm. Các chíp hôi này do không được đào tạo bài bản nên cứ vào post nhặng xị mua mua sản phẩm đó mà không hề có thông tin phân tích gì ráo trọi. Nếu sản phẩm tốt thì không nói làm gì, nhưng sẽ là tội ác nếu như nhiều người thấy comment tốt và cũng nhào nhào đi mua nhầm sản phẩm dỏm, lừa đảo. EM KHÔNG ĐANG NÓI ĐẾN SẢN PHÂM ĐANG ĐÈ CẬP CỦA TOPIC.
Các diễn đàn như OS cần những comment trung thực, phản ánh đúng chất lượng sản phẩm, dịch vụ. Do đó em rất ghét những ai dùng chiêu này, và việc này trên các diễn đàn không phải là hiếm.

Hạng B1
22/2/08
56
3
8

Còm men của bác này càng ngày càng nguy hiểm.
Thôi các bác quay về chủ đề chính đi.
Mời các bác có kinh nghiệm gì về xe này thì chia xẻ tiếp ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
22/2/08
56
3
8

Em mới sợt được một số thông tin so sánh Sunny nhờ các bác bổ xung tiếp

Hạng B2
8/1/10
484
73
28

Xe này đang là hàng hot ở Thailand, ở Thái ẻm có tên là Nissan Almera. Em mới đi công tác qua bển, đã nhìn tận mắt thấy ngọai hình khá OK, nội thất thì chưa biết.

Cảm giác của riêng em là Nissan Sunny có dáng dấp sang trọng nhưng vẫn trẻ trung nhờ kiểu thiết kế khí động học vuốt dài ra sau đuôi, cùng kích thước có vẻ dài hơn Vios. Ngoài ra phần Grill với những thanh mạ crôm cũng góp phần cho Sunny hình ảnh của một chiếc xe có đẳng cấp hơn trong phân khúc của mình.

Nhưng cũng còn phải coi óp sần Sunny VN có cái gì, giá có hạt dẻ không mới biết nó có phải đối thủ của Vios chăng!

Hạng B2
7/2/12
385
5
18
www.hondasg.com

Khi nào có xe demo về mời các bác qua chơi nhé

Hạng D
2/4/11
2.919
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn

Honda City cũng ra mắt tháng 06 giá dao động ~ 500 cho 2 phiên bản.Hy vọng xum tụ đây.