con buôn
21/2/12
2.879
159.415
113
TP HCM
7 nghiệp dợ nui như mình, hok có thu nhập hay kinh doanh gì nên đâu phải đóng thuế phải hôn mý a? Ngược lại người nghèo như mình còn được hưởng phúc lợi xã hội nữa đúng hôn? Vẫy việc thuế tăng, hay đánh thuế nhiều thứ đâu ảnh hưởng rì đến người nghèo? Ngược lại người nghèo như mình còn được hưởng lợi phải hôn mý a?

để em hiền
1/4/05
3.801
93.842
113
Hôm qua mình kêu Goviet vô đón mình ở cổng BV 115 để chở mình ra Bình Tân, lát tài gọi mình nói anh hủy chuyến dùm, em mà quẹo vô đường Dương Quang Trung là tụi xe ôm nó quánh em. Mình chạy ra cổng chính coi thử thì đúng thật, 4-5 thằng xe ôm chạy rảo tới lui liên tục đe nẹt đám Grab và Goviet chạy té khói. Câu hỏi trong đầu mình lúc đó là : Sao tụi nộp thuế đàng quàng phải bỏ chạy trước những thằng éo đóng thuế nhỉ ?

con buôn
21/2/12
2.879
159.415
113
TP HCM
Hôm qua mình kêu Goviet vô đón mình ở cổng BV 115 để chở mình ra Bình Tân, lát tài gọi mình nói anh hủy chuyến dùm, em mà quẹo vô đường Dương Quang Trung là tụi xe ôm nó quánh em. Mình chạy ra cổng chính coi thử thì đúng thật, 4-5 thằng xe ôm chạy rảo tới lui liên tục đe nẹt đám Grab và Goviet chạy té khói. Câu hỏi trong đầu mình lúc đó là : Sao tụi nộp thuế đàng quàng phải bỏ chạy trước những thằng éo đóng thuế nhỉ ?
A sợ Chí Phèo hôn? Đâu phải ai cũng mai mắn là bạn của Hoàng bác sĩ như a :D

• Like
Reactions: chuongmed
Hạng D
19/6/12
1.438
6.611
113

nó có côn an. bảo kê.... côn an đụng tụi này sợ chết mịa