Chi hội phó FIFC
27/4/07
898
3
0
RE: Đón bác Hanx

Mịa .. đến muộn có tý mà các cụ biến đi nhanh thế cơ chứ .. trưa nay nhá em lu loa cả rồi đới ....

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36

Trích đoạn: OLDTEACHER

Đầu tóc cán bộ NN như zaay hổng được đâu nghe, đề nghị cụ gọt bớt thôi, mùa hè đến roai
Úi Thày! Tóc được như vậy là phải "nuôi trồng" tốn bao công sức rồi phân do đới thầy ợ!
Trông ló mới giống văn nghệ "Sỉ" chứ! Cái lão tóc dài dài đương học làm thơ mà (hiện tay nghề đã kha khá rồi, đương ở mức "tự sản tự tiêu" thôi)
Hic hic hic ....

Hạng D
17/11/07
1.088
2
0

Đầu tóc cán bộ NN như zaay hổng được đâu nghe, đề nghị cụ gọt bớt thôi, mùa hè đến roai
Gọt như thầy thì trông giống như xe Fiat bị mất mầu ấy ....

Hạng D
17/11/07
1.088
2
0

Trích đoạn: phuongcuunet

Úi Thày! Tóc được như vậy là phải "nuôi trồng" tốn bao công sức rồi phân do đới thầy ợ!
Trông ló mới giống văn nghệ "Sỉ" chứ! Cái lão tóc dài dài đương học làm thơ mà (hiện tay nghề đã kha khá rồi, đương ở mức "tự sản tự tiêu" thôi)
Hic hic hic ....
Khú khú ....dài mà không bạc thì mới Ngon , ngắn mà bạc như PCN, Xe Tây... thì mắc lỗi với anh em Fiat nhiều lắm đới ....

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36

Trích đoạn: Vohai

Khú khú ....dài mà không bạc thì mới Ngon , ngắn mà bạc như PCN, Xe Tây... thì mắc lỗi với anh em Fiat nhiều lắm đới ....
Bác Vơ Hái lói rứt đúng đới! Tóc bạc vì đói ăn thôi, nhà hết nước uống nên toàn phải uống bia thôi; hết gạo nên toàn lang thang ngoài đường ăn quán xá thui ... Khổ lem mờ. Ku ku ....
Rưng mờ trưa lay thế lào các bác nhể ?

Hạng D
17/11/07
1.088
2
0

Bác Vơ Hái lói rứt đúng đới! Tóc bạc vì đói ăn thôi, nhà hết nước uống nên toàn phải uống bia thôi; hết gạo nên toàn lang thang ngoài đường ăn quán xá thui ... Khổ lem mờ. Ku ku ....
Thời buổi vật giá leo thang, lạm phát trầm trọng, cách tốt nhất chống vật giá leo thang, lạm phát trầm trọng (không đẻ xẩy ra ở từng gia đình) là 11h30 trưa nay ra gara oto Bắc Sơn, Bách Thảo họp bàn xem bác Hanx mới TP HCM ra có hướng giải quyết về kỹ thuật xe Fiat gì mới không ?????

Hạng C
20/2/06
683
3
18
50
HCM - HN

29U-6795 Cụ có thể bỏ được cái này ngay bây gời được không ạ

Doanh nghiệp của bạn cần hỗ trợ thông tin:
http://www.business.gov.vn
Cục Phát triển Doanh nghiệp nhỏ và vừa (Bộ KH&ĐT)
Báo cáo các bác tin mới nhất đây, khu vực Ngọc hà, gần lăng HCT đang có dịch tiêu chảy cấp, 6/45 người có kết quả dương tính với virus tả cầu trắng
Đề nghị khi đi các bác mang theo vôi bột và một cơ số Cloxit để tự bảo vệ minh
KÍNH BÁO

Hạng D
9/1/06
2.596
11.560
113
HCM

Hanx đợt này có dịp hầu rượu với các bô lão, quý hóa quá. Có 2 bác em chưa biết, không biết là bác nào nhỉ? Bọn bán vè che mưa có mang đến cho bác Vohai không? Có chương trình khám xe gì nữa không? Sao ít vậy.

Hạng B1
30/12/07
89
0
6

Trưa e gọi cho Vợ 2, bác bẩu hoãn gặp mặt ở Bắc Sơn vì dịch tiêu chảy cấp, tưởng thật nên e ko ra nữa, chậc chậc mình tin người quá nên bỏ lỡ bữa bia chào mừng bác HANX, ku ku[>:][>:][>:]

Hạng C
24/12/05
575
4
18
50
Vùng than

Hôm nay gần đến giờ đi off thì em bị sếp điều đi công tác, không ra Bắc Sơn được, xin cáo lỗi cùng các bác. Tình hình trưa nay thế nào hả các bác?