Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Lập ấp , lập thôn, lập gì cũng được, miễn đừng lập phòng nhì là Ô kay, bác nào manh động lập phòng nhì là em huy động CLB PN XNL ném đá đóa nhoa. kekeke

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Tiger mom nói:
Lập ấp , lập thôn, lập gì cũng được, miễn đừng lập phòng nhì là Ô kay, bác nào manh động lập phòng nhì là em huy động CLB PN XNL ném đá đóa nhoa. kekeke

XNL có phòng riêng rồi, vào đó tha hồ mà ... tăng tuổi thọ.

Hạng C
24/9/10
502
0
0
Tiger mom nói:
Lúc đó chị em mình không kềm kẹp nữa mà chuyển qua xài kềm bấm.

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
Mợ Ruby nói:
Tiger mom nói:
Lúc đó chị em mình không kềm kẹp nữa mà chuyển qua xài kềm bấm.
Ghê quá :p:p

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Thich_Dau_Troc nói:
Các bác Thủ Đức với Gò Vấp ở đâu rồi, sao để cái quận Tân Phú mới nổi vùng ven nó bon chen lập ấp kìa. Thớt cà phê Gò Vấp, Thủ Đức nộp đơn ra phường lập ấp đi chứ các bác nhẩy.
Em chỉ có 2 từ "Ganh Tị" ke ke....

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
dothanhchung nói:
cho em 1 ve nhe em cung o tan phu :D
Qua kia đăng kí đàng hoàng ông ơi...hội Tân Phú có huấn luyện đánh bom cảm tử nên khâu check-in hơi gắt gao tí:D:D

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Ai đụng tới Thủ Đức đấy
.
Ấp Thủ Đức được thành lập chỉ sau XNL có vài tháng (em là thằng đầu têu
). Thành viên khoảng chừng 30 mem, bao gồm TĐ, Q9, Dĩ An. Từ đó tới nay Ấp Thủ Đức đã thành nền nếp rồi nên không cần treo lên cao.
@GV; TP; BH: Ấp TĐ vì không muốn ảnh hưởng hoạt động chung của Xóm nên thường bố trí các cuộc offline vào khoảng T5, T6 (để dành ngày T7, CN cho các sự kiện của Xóm), và cũng tự giới hạn hoạt động trong địa bàn (sợ mang tiếng láo:D).
Hình thức tổ chức ấp dưới Xóm theo em là rất hay để có thể tạo điều kiện cho các mem thường xuyên gặp gỡ, có khó khăn là ở chỗ duy trì sinh hoạt ổn định, chứ lập ấp dễ òm à.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Ấp Thuduc nổi tiếng tụ tập rất nhanh, trong vòng vài giờ lên sóng là có trên chục mạng liền :D
Cứ hứng là off