Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
15/3/07
317
19
0
RE: ĐƠN KHIẾU NẠI !!!!

Trích đoạn: Nguyen

Trích đoạn: haanh

Đây là thế giới ảo , ai hơi đâu giận gì cho mệt nhưng thấy có mấy bác giận thật sự , bây giờ mình cũng rơi vào tình huống của mấy bác đó nên mới hiểu tại sao các bác ấy giận thế ! Em mà giận ý à ? em sẽ hẹn mod ra ngoài chơi tay đôi ngay :D:D cho giãn gân cốt :D:D. À có bác Hoang vê đúp gì đó trả lời lý do xoá cho em nhưng sao lại không có phần cho trả lời lại như bình thường vậy ta ? em dốt vi tính nên đành chịu ! Nếu các bác ấy không cho tranh luận thì thôi .

Bác đã đọc bài này chưa? bài của bác post có mất đi đâu?
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=521233

Đừng tức giận làm gì

Còn bác thích gửi bài cho ai đó thì cứ PM trực tiếp nhé, chức năng này đã tích hợp sẵn trong diễn đàn
Em xin nhắc lại là em không giận nhé , em cũng không giận bác Hoang nên chả có gì phải PM cả . Em muốn nêu vấn đề ở đây để đóp góp cho diễn đàn nếu ai sai người đó rút kinh nghiệm và trước mắt thì em thấy bác nói không đúng nhé , trong cà phê đến bây giờ cũng không có topic của em .

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Đúng, trong "cà phê xuyên việt" ko phải bài của bác, nhưng là bài có nội dung về JRD, cái này em xin lỗi vì chưa hiểu rõ câu hỏi của bác.

Còn topic của bác thì đã bị xóa, do trong quá trình dọn dẹp các mod thấy những bài đó không có những thông tin có giá trị nên đã xóa. Điều này có thể làm bác không vui nhưng mong bác thông cảm, các mod do phải xóa nhiều bài quá nên không thể thông báo kịp thời đến bác được.
Mong bác vui và tíêp tục có những đóng góp những bài có giá trị cho 4rum----------->chắc chắn bài của bác sẽ ko bị xóa.

Hạng B2
26/11/06
303
842
93

bài của bác nói về gì mà bác nhiêu khê thế ,,bác Nguyên đã tận tình giải thích vậy mà ,,dĩ hoà di quí ,,gặp em em xxx giải thích gì cho mệt ,,ai mà cũng như bác chắc diễn đàn này die từ lâu rồi ,,vài lời cùng haanh

Hạng C
3/6/07
589
1
0

Trích đoạn: ocean13

bài của bác nói về gì mà bác nhiêu khê thế ,,bác Nguyên đã tận tình giải thích vậy mà ,,dĩ hoà di quí ,,gặp em em xxx giải thích gì cho mệt ,,ai mà cũng như bác chắc diễn đàn này die từ lâu rồi ,,vài lời cùng haanh
bác nói thế em không đồng ý, vì bác phải hiểu cái cảm giác ngồi bao lâu để tìm bài của mình viết xem có ai trả lời gì không. Tìm không thấy thì cứ tưởng là mình ngớ ngẩn nhớ nhầm chỗ.
Xóa bài không có giá trị cho anh em thì em không có ý kiến nhưng mà ít ra thì cũng phải nói 1 tiếng, một cái pm thì mất bao lâu hả bác? Nói ra lý do để người viết còn rút kinh nghiệm chứ.

Hạng B2
15/3/07
317
19
0

Trích đoạn: antony

bác nói thế em không đồng ý, vì bác phải hiểu cái cảm giác ngồi bao lâu để tìm bài của mình viết xem có ai trả lời gì không. Tìm không thấy thì cứ tưởng là mình ngớ ngẩn nhớ nhầm chỗ.
Xóa bài không có giá trị cho anh em thì em không có ý kiến nhưng mà ít ra thì cũng phải nói 1 tiếng, một cái pm thì mất bao lâu hả bác? Nói ra lý do để người viết còn rút kinh nghiệm chứ.
Kính bác
em hổng biết uống bia chỉ uống đế thôi:D

Hạng B2
15/3/07
317
19
0

Góp ý cho diễn đàn tốt hơn thôi bác ạ , còn cách nói chuyện của bác thì dễ
lắm , không tốt cho diễn đàn

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM

chả trách bác mới tập lái :D, không lẻ ai cũng như bác gì gì đó là dd die à

Tập Lái
14/4/07
18
0
0

Trích đoạn: Phuong Ngoc

chả trách bác mới tập lái :D, không lẻ ai cũng như bác gì gì đó là dd die à
bác nói chí phải.

Hạng B2
15/3/07
317
19
0

Trích đoạn: Nguyen

Đúng, trong "cà phê xuyên việt" ko phải bài của bác, nhưng là bài có nội dung về JRD, cái này em xin lỗi vì chưa hiểu rõ câu hỏi của bác.

Còn topic của bác thì đã bị xóa, do trong quá trình dọn dẹp các mod thấy những bài đó không có những thông tin có giá trị nên đã xóa. Điều này có thể làm bác không vui nhưng mong bác thông cảm, các mod do phải xóa nhiều bài quá nên không thể thông báo kịp thời đến bác được.
Mong bác vui và tíêp tục có những đóng góp những bài có giá trị cho 4rum----------->chắc chắn bài của bác sẽ ko bị xóa.
Xe JRD đã có topic nói đến nhưng lúc đó nó chưa có bán nên anh em còn rất nhiều thắc mắc về chất lượng , giá cả - bác đọc kỷ lại sẽ thấy (bây giờ có người còn lộn hiệu JRD với mâm xe ) vì vậy khi em biết nó xuất hiện ở sài gòn và có giá cả chính thức em thông tin cho anh em biết để nghiên cứu và bình luận . Bác Và bác Hoang chưa hiểu rỏ vấn đề đã vội kết luận là thông tin không giá trị . Không phải ai cũng có tiền mua xe xịn như các bác đâu! xe trung quốc thì anh em đã sợ về chất lượng . Vậy có loại xe mới với thông tin có thể kiểm tra chính xác sao O.S không bình luận để mọi người tham khảo . Đã là web xe 4 bánh rồi thì xe công nông cũng phải được đặt ngang hàng BMW . Nếu các bác phân biệt giai cấp thì nên sửa lại điều lệ chỉ chấp nhận những thành viên thích xe cao cấp để anh em biết nhé ! anh em trong O.S đều là những người có văn hoá và rất nhiệt tình với O.S vì vậy nếu bài hay hoặc dỡ , đúng chủ đề hay lạc đề thì các bác cũng nên dùng lời lẽ cho nhẹ nhàng và lịch sự để tôn trọng các thành viên vì các bác đang "làm dâu trăm họ" . Có như thế O.S mới phát triển tốt được . Còn kiểu trả lời " ở đây là thế thích thì vào không thích thì biến " mà tôi thường thấy xuất hiện trong các bài giải quyết khiếu nại là không xứng đáng với O.S
vài lời góp ý chúc 2 bác vui .

Status
Không mở trả lời sau này.