Hạng B2
30/5/16
359
327
63
Honda bán xe hơi lai rai chơi được rồi, bán xe máy ko là dư tiền xài tết rồi

Hạng B2
19/5/14
60
4
8
44
Ngoại hình là thứ bắt mắt đầu tiên luôn, em nhìn phát là chấm thiết kế xe liền. Đường nét mạnh mẽ, clean, trung tính nhưng vẫn có nét thể thao.
Nội thất xe rộng hơn em tưởng, em m7 ngồi hàng sau thẳng chân thoải mái.

Lúc ngồi hàng đầu thì chỉ thấy nó thiết kế sạch sẽ, dễ sử dụng. Lái thì đầm chắc, ra cao tốc thì vẫn cứng xe và tăng tốc vọt
Sale báo giá con đó nhiêu anh?

Hạng B1
25/5/14
56
1
8
33
Xe cộ thì độ đẽo là bình thường, đồ chơi trang bị giờ muốn thêm cái gì cũng được. Mỗi dàn gầm, dàn lái và an toàn là không độ được, nên mình thấy mua xe Honda giờ hợp lý.
Xe tốt, cộng đồng người dùng đông, giá lại đang ưu đãi nhiều.

Hạng B2
19/5/14
60
4
8
44
Sale báo KM 50+50% trước bạ nên giảm còn 55 triệu với nhiều quà lắm. giờ anh ra đại lý có lẽ sẽ deal được thêm vài triệu đó.
Vậy coi như mua xe bằng giá niêm yết luôn còn gì. Để em ra đại lý gần nhà coi thử.

Hạng B2
7/1/12
281
255
63
32
Tầm này có tiền mặt là vua bác ơi. CRV all new, ngoài KM như trên thì ra đại lý thì cũng giảm thêm ít nhất cở 50tr nữa, (bên cạnh - 50% lệ phí trước bạ theo quy định của CP)

View attachment 3063010
"...đại lý giảm thêm ít nhất cở 50tr nữa.." Đại lý nói lên báo mà mua! Mình có hỏi thử rồi.

Hạng D
8/4/12
2.379
7.522
113
"...đại lý giảm thêm ít nhất cở 50tr nữa.." Đại lý nói lên báo mà mua! Mình có hỏi thử rồi.
Em ko nghĩ đại lý Honda nào cũng "chảnh" cả vậy đâu, đặc biệt là tháng cuối năm này :)
Giờ chổ nào chảnh thì chổ đó đói thôi.

Hạng B2
26/11/13
345
35
28
43
Ưng con CR-V nhất trong dàn Honda nha. Từ đời trước đã thấy ngon rồi mà đời này thì coi như hoàn hảo.
Mấy cái khuyết điểm đầu xe với đuôi xe được giải quyết hết. giờ nhìn không khác gì mấy con Honda Pilot bên Mỹ cả
thấy 1 con ở thủ đức, ngoài đời nhìn lực hơn trong ảnh nhiều

Hạng B1
18/6/14
60
2
8
32
Xe cộ thì độ đẽo là bình thường, đồ chơi trang bị giờ muốn thêm cái gì cũng được. Mỗi dàn gầm, dàn lái và an toàn là không độ được, nên mình thấy mua xe Honda giờ hợp lý.
Xe tốt, cộng đồng người dùng đông, giá lại đang ưu đãi nhiều.
Em cũng khoái CR-V đời này. Thiết kế kiểu Mỹ đẹp ghê. Vợ em thì không biết nghe ở đâu, lại ghiền Sensing của Honda dù bả đó giờ không quan tâm gì về xe cộ luôn.