Hạng B2
20/10/10
406
5
18
TP.HCM
Re:Đón tết dương lịch bằng hương vị biển Vũng Tàu

hôm nay, mình mới về Cần Giờ chơi. Chợt nghĩ, sao hội mình không tất niên ở Cần Giờ nhỉ. 

Hạng D
19/9/08
1.707
188
63

Milano nói:
Tên này sợ ra VT có người dìm cho chết

Riêng vụ dìm thì không cần ra VT đâu nha bác, em với con Tung Chình làm vài ve rồi dí con thỏ rừng là mệt bác rồi đó, tuần này nhớ còn 2 con gì mà em quên mất tên rồi, hehehehe

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48

tam.kfc nói:
michau83 nói:
đường xấu dã man cá bác ơi, em xách con xe mới lấy chạyđi mà lòng xót xa vô cùng....
chắc tại bác đua chứ em chạy cũng thấy bình thường mà bác, đường đang sửa mà chạy được thế là ngon rùi :D

Con mụ tam gà rán này tám ớn. Sáng 1 sau khi mua sữa ở Long Thành xong, ra xe thấy xe con mẻ đậu de cái đít ra ngoài, em chạy đến la "tam ga ran" mỏi cả mồm mà con mẻ thì vừa nghe đt vừa chỉ chỉ trỏ trỏ.

kêu ko được em vọt luôn!

qvn confirmed
Hạng C
9/4/10
714
507
93
Rubber Chemical

đường lên xấu thôi, xuống VT em chạy có 2 tiếng ah, nhưng mà lúc lên thì mất 3 tiếng rưỡi,
vừa đi vừa được masage lắc đều 2 bên

Hạng D
19/9/08
1.707
188
63

Hôm 1/1 em lên Đà Lạt, thấy xe bác Tonjohn đậu ngay khách sạn bên Hồ Xuân Hương (cạn nước), gọi điện mà không thấy bắt máy, chắc đang quấn mấy điếu rồi, hehehehe

Hạng B1
24/3/07
64
0
6
HCMC

HC2006 nói:
Hôm 1/1 em lên Đà Lạt, thấy xe bác Tonjohn đậu ngay khách sạn bên Hồ Xuân Hương (cạn nước), gọi điện mà không thấy bắt máy, chắc đang quấn mấy điếu rồi, hehehehe
khặc... khặc... quấn mấy điếu trong sân bay ....

goldbell nói:
tam.kfc nói:
michau83 nói:
đường xấu dã man cá bác ơi, em xách con xe mới lấy chạyđi mà lòng xót xa vô cùng....
chắc tại bác đua chứ em chạy cũng thấy bình thường mà bác, đường đang sửa mà chạy được thế là ngon rùi :D

Con mụ tam gà rán này tám ớn. Sáng 1 sau khi mua sữa ở Long Thành xong, ra xe thấy xe con mẻ đậu de cái đít ra ngoài, em chạy đến la "tam ga ran" mỏi cả mồm mà con mẻ thì vừa nghe đt vừa chỉ chỉ trỏ trỏ.

kêu ko được em vọt luôn!
tiếc quá, nếu biết bác ở đó em đã mời bác một ly sữa tươi nguyên chất Long Thành rùi :D

Chi Hội Phó KIAFC
12/4/07
1.412
212
63
12
HCM

cagico1 nói:
hôm nay, mình mới về Cần Giờ chơi. Chợt nghĩ, sao hội mình không tất niên ở Cần Giờ nhỉ.
Em định cuối tuần này cho F1 và Bà Cả đi Cần Giờ. Bác tư vấn chỗ ăn hải sản, chỗ đi chơi giúp. Có hình thị up em xin cảm ơn.

Hạng D
25/7/10
1.228
4
38

taythi nói:
cagico1 nói:
Em định cuối tuần này cho F1 và Bà Cả đi Cần Giờ. Bác tư vấn chỗ ăn hải sản, chỗ đi chơi giúp. Có hình thị up em xin cảm ơn.

Bác đi rồi cho em biết với, Tết này em kéo bầu đoàn thê tử xuống đấy nghĩ dưỡng....ha ha........
..........Tết này xuất hành hướng Nam, sẽ kiếm được bồ nhí (Tử vi nó bảo thế!)

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48

pang_pang nói:
taythi nói:
cagico1 nói:

Bác đi rồi cho em biết với, Tết này em kéo bầu đoàn thê tử xuống đấy nghĩ dưỡng....ha ha........
..........Tết này xuất hành hướng Nam, sẽ kiếm được bồ nhí (Tử vi nó bảo thế!)
híhí, thầy nói em năm nay chia tay bồ nhỉ