Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
Re:Đón Tết Tây tại Sailing Nha Trang

IV4705 nói:
Hehe, ngày đầu năm mà chơi ngủ lều màn trời chiếu đất hử mimo?

Đã tính không đi nhưng sáng nay nghe rủ rê lại thấy lòng rộn ràng nên thử bàn với DT 1/2 đêm xuất phát nhưng có vẻ ko ổn, thôi chắc đành ngồi Shadow hóng hớt tin thời sự của đb từ Sailing truyền về vậy.
Tại đang mắc ngủ ở Đẻo cho nên nghĩ thía, nếu không thì thôi vậy.
Hôm qua nghe nói  xe của D thiếu Tài (ku này không chạy nổi sao mà cần tài đến thế chứ?), may quá vừa tìm ra được 1 tay lái lụa... gởi qua xe đó, vậy là ổn rùi hen :cool:

Giờ giấc , địa điểm tập trung sẽ thông báo trong ngày hôm nay. Cả nhà nhớ dưỡng sức từ đây tới đó ... là ok!

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

@All, Mọi thứ đã xong.
6h30 tập trung tại KDL Văn Thánh, đúng 7h xuất phát ...... theo luật đã ban hành từ lâu của OSFC, nếu mỗi xe (or mỗi hộ) trể 10' là phạt 100k sung vào công quỹ ăn chơi nhảy múa. Tức là 7h11' = 100k; 7h21'= 200k, cứ thế mà nhân lên. Các bác không tham dự chuyến này thì cũng nhớ dùm điều khoản trên nhé;).
Phải tranh thủ ra khỏi SG càng sớm càng tốt tránh kẹt xe. Ra tới Long Khánh mình sẽ ghé chỗ nhà SonataX8 ăn sáng, món bún Mộc cực ngon

Bộ đàm ai có thì nhớ sạc pin cho đầy và mang theo nha.
Audi sẽ làm Chuột bạch và Fotuner khóa đui;) (ai bỉu to con chi....ráng chịu)
Ai còn nhớ gì thì nhắc nhở giúp cái!
<h1>Vẫn chủ trương "không đổ beer ra đường"</h1>  

Hạng B2
9/9/08
197
2
18

Mami ui, chị tính cho đb đón giao thừa trên đg hay sao mà để thèng cu Audi dẫn đg thía, hehe. Ông í đi với tốc độ hơn con rùa có xíu à
. (vạch áo tí, tranh thủ chồng đang ngủ
)

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Thôi lần này tui không ra chia tay đâu, sợ xui như lần đi xuyên Việt.......:p

Hạng D
16/9/07
1.589
6
38
49

LibertyVN nói:
Mami ui, chị tính cho đb đón giao thừa trên đg hay sao mà để thèng cu Audi dẫn đg thía, hehe. Ông í đi với tốc độ hơn con rùa có xíu à
)
vậy thì dzợ của ku Audi lái đi:D:D:D

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

Hamvuiti nói:
LibertyVN nói:
)
vậy thì dzợ của ku Audi lái đi:D:D:D
Zậy thì mọi người xuống xe để cho Zợ Audi lái chắc luôn! có ai cá với mình hem nà???

@Anh Trungnghia, lo cái giề chớ!!! Giầy dép còn có số huống hồ chi thứ khác.... :p:p:p

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

LibertyVN nói:
)
Địu này chắc X6 phải lên dẫn đầu rùi còn giề!!! Pà mịa....hem có ku Ép-Một để dzí nhau chạy cho zui/ Cho ku ý làm Chuột Bạch, mình đi sau thật xa, lỡ có bị XXX chặn lại thì F1 nó sẽ đt báo cho mình, mình quay lại về SG tránh xxx, sáng hum sau depart trở lại, Nghĩ xem .... đỗ beer vô xe hay hơn đỗ beer ra đường đúng hem nà???:p:p:p

Hạng B2
31/8/09
488
0
16

LibertyVN nói:
)

Nói đi kưng,hắn chạy kiểu như XV cho mà ói ra nhé

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

Em vừa book chỗ xong cho chương trình đón giao thừa tối mai tại Sailing Club rồi nhé cả nhà (mọi người hù làm chị lo kg còn chỗ), được vị trí tốt  iên tâm là không bị đứng rồi. Ban đầu định lấy ngoài biển nhưng sợ âm thanh không ve vảng tới  được bên mình cho chọn ở trong luôn.
Còn ngày 1 tây đang chờ tàu bè họ đưa cho 1 mớ option tha hồ lựa.
1 là đi Câu, quất 1 chiếc tàu ra tới đâu đó thả neo câu được con nào đem lên chiên xù măm măm con nấy, đồng thời chủ Tàu lo ăn luôn, mình tha theo bia bọt thức uống gì đó...v v ai muốn tắm thì đeo phao nhảy xuống mát trời mây (món này Free, không tính tiền đâu nhé :p)
2 là xuống tàu qua Đẻo, bên đó cũng có nhìu thứ để chơi như món cưỡi Đà Điểu....Khỉ ...Voi gì đó, ăn uống cũng ok. Bãi tắm trong sạch. chiều quay về không ngủ lại (IV hù quả đầu năm không nên ngủ bụi, làm cũng đâm lo...về nè:() chứ không thì ... ngon rùi!
3 Tùy cả nhà :p:p:p!!!

Hạng B2
31/8/09
488
0
16

Hahahahaaa....mami bị hù liên khúc