Tập Lái
11/12/19
9
71
13
đh a mua giá trị bao nhiu? ưeb nào? dạo này vã quá mình mần thêm kím xèng- bao đền gấp 10 nếu ko đúng hàng; tuỳ số tiền mình sẽ ứng trc nếu vài t; còn nhiều thì trả trc 70% dúp. ok thì pm mình
Nuôi yến vã quá hả a? Cho công tắc lưu lại nhé

• Like
Reactions: johnimee
Hạng B2
17/2/14
278
11.354
93
E đang sử dụng dv của bên này , tgian gần đây hàng về hơi chậm , bác @johnimee có làm dv kiểu chuyenhangus k ?

E ship mấy đồ linh ta linh tinh thôi : giày dép , thuốc , mắt kính , máy pha cafe ...
do con e e nó làm với chỗ ni lâu rồi nên có đc chút ưu tiên ship hàng nhanh hơn tí; giờ cận tết nên hàng ứ nhiều; nhưng nó vẫn ra hàng đều; 7n nên mần thêm kím chai bia ;)

• Like
Reactions: huycl2507
Hạng C
10/5/11
669
5.892
103
E đang sử dụng dv của bên này , tgian gần đây hàng về hơi chậm , bác @johnimee có làm dv kiểu chuyenhangus k ?

E ship mấy đồ linh ta linh tinh thôi : giày dép , thuốc , mắt kính , máy pha cafe ...
a ship qua kho ở CA chịu thuế mới lẹ nha. Mình ship tầm 2-3 tuần là về đến VN. Ship qua kho Oregon lâu hơn, mà hình như nó cũng bỏ kho Oregon rồi

• Like
Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
a ship qua kho ở CA chịu thuế mới lẹ nha. Mình ship tầm 2-3 tuần là về đến VN. Ship qua kho Oregon lâu hơn, mà hình như nó cũng bỏ kho Oregon rồi

E trước giờ ship kho CA k đó bác , trước ship đến kho CA trước t6 tuần trước là tuần sau hàng có mặt VN rồi ( t4 đến t6 tuần sau là mình nhận đc ) .... sau này điều chỉnh ... nên mới ra 2-3 tuần nhận đc hàng . Nhiều món mình đang cần mua để xài chờ 2-3 tuần thì hơi lâu :(

@ Kho Oregon bên chuyenhangus email thông báo k nhận hàng nữa rồi bác

• Like
Reactions: Oriental_Noodle
Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
do con e e nó làm với chỗ ni lâu rồi nên có đc chút ưu tiên ship hàng nhanh hơn tí; giờ cận tết nên hàng ứ nhiều; nhưng nó vẫn ra hàng đều; 7n nên mần thêm kím chai bia ;)
chờ thu qoạch lâu quá- vã quá a ạh :( 0903630311 zalo viber

đã lưu số bác , mai mốt e mua hàng ship về đc Mẽo bác hé , thay vì ship hàng dv ngoài , ship qua dv OS có gì " tuột quần " dễ hơn . Kkk

• Like
Reactions: johnimee
Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.202
113
đã lưu số bác , mai mốt e mua hàng ship về đc Mẽo bác hé , thay vì ship hàng dv ngoài , ship qua dv OS có gì " tuột quần " dễ hơn . Kkk
Anh cân nhắc trước xem có chen được qua một đám đông để tụt không nhé!!! :3dcuoigif:

• Haha