Hạng C
20/3/17
937
14.823
93
đồng hồ sẽ sửa, khoảng 300k thôi, e kiếm được nơi sửa rồi, là bệnh chung của dòng xe này nên hỏi cái là nó biết liền.

Bình thì năm nào em chả thay, xe em ko chạy nên mỗi lần xách ra đi là thay bình mới ko à, kkk, accu đồng nai thôi chứ đâu có gì mắc đâu anh.

Cặp vỏ dunlop thì 2 triệu, e sẽ thay.

Phải thay bố thắng nữa, nó ko mòn nhưng chắc cũng lão hoá vì thời gian, nhưng em đang si nghĩ có khi lên thẳng ABS luôn cho máo, tầm 7-8tr là lên được, chỉ sợ ko an toàn thôi.
ABS hãng thì xài , đồ chế thì bỏ qua cho lành , Dylan em có chạy qua , thắng xe khá vững , bánh to mà nặng xác nên khó bị bó thắng

Hạng D
26/7/08
1.922
57.554
113
ABS hãng thì xài , đồ chế thì bỏ qua cho lành , Dylan em có chạy qua , thắng xe khá vững , bánh to mà nặng xác nên khó bị bó thắng

Đồ hãng chứ ko có chế anh, nhưng mà em nghe bảo là gắn cái đó thì phải chỉnh ECU, mà mỗi cái xe nó phải được config cho đúng với hệ thống thắng, em sợ rằng mình làm rồi mà thợ ko biết chỉnh ECU gì đó thì cái thắng ABS sẽ ko phù hợp với xe, e nghe vậy thôi chứ ko biết gì cả.

Hạng C
18/1/12
564
22.431
93
Đã là Steelman mà còn xợ dì anh, chơi tới đi, không được thì mình....steal :p

10 chai
Cái xe thổ tả này mà anh trả 10 chai, phá giá vừa thôi

12 chai nhé chủ thớt

Hạng C
20/3/17
937
14.823
93
Đồ hãng chứ ko có chế anh, nhưng mà em nghe bảo là gắn cái đó thì phải chỉnh ECU, mà mỗi cái xe nó phải được config cho đúng với hệ thống thắng, em sợ rằng mình làm rồi mà thợ ko biết chỉnh ECU gì đó thì cái thắng ABS sẽ ko phù hợp với xe, e nghe vậy thôi chứ ko biết gì cả.
Anh kiếm được ABS chính hãng Honda luôn hả , hay là cụm bơm abs hàng đài loan
chỉnh gì đâu , nó lấy tín hiệu vòng tua máy với tốc dộ xe để báo về ecu abs làm việc , mở các van khoá dầu và đưa ra tốc độ quay của bơm cho phù hợp thôi.

Ban confirmed
Hạng D
9/5/12
1.793
58.633
113
:D
Bị thuốc đó anh.
13tr (sau khi dọn)