Hạng B2
22/7/09
113
0
16
www.otosaigon.com
chulun9 nói:
Kienvang nói:
@các bác quan tâm tới việc thành lập hội Getz:
CLB ô tô Getz hay Santa Fe.... trước tiên là một tổ chức tự nguyện. Các bác tự tụ họp với nhau, tổ chức các hoạt động với nhau (offline, online)... Khi đã hoạt động đều đặn, có tổ chức.... thì việc cấp đất trở nên đơn giản (theo e nghĩ thế :)), từ kinh nghiệm hội Santa Fe mà ra ;))).

Cảm ơn ý kiến đóng góp của bác, hy vọng hội Getz có bác nào cầm cân nảy mực cho chúng em được nhờ ....:)

Em đề xuất bác cầm cái cân nhe! Bác Letoan cầm bình mực!

Hạng D
4/9/07
1.453
724
113
Bờ bến lạ
bibo_getz nói:
chulun9 nói:
Kienvang nói:
CLB ô tô Getz hay Santa Fe.... trước tiên là một tổ chức tự nguyện. Các bác tự tụ họp với nhau, tổ chức các hoạt động với nhau (offline, online)... Khi đã hoạt động đều đặn, có tổ chức.... thì việc cấp đất trở nên đơn giản (theo e nghĩ thế :)), từ kinh nghiệm hội Santa Fe mà ra ;))).

Cảm ơn ý kiến đóng góp của bác, hy vọng hội Getz có bác nào cầm cân nảy mực cho chúng em được nhờ ....:)

Em chắc không làm nổi đâu, chỉ có một điều là em mong muốn hội Getz của mình ọp một lần cùng nhau thôi ... nếu em có khởi xướng thì mong được các bác ủng hộ.
Thanks
LDA

Hạng D
5/1/08
1.570
25.895
113
Saigon
chulun9 nói:
bibo_getz nói:
chulun9 nói:
Kienvang nói:

Em chắc không làm nổi đâu, chỉ có một điều là em mong muốn hội Getz của mình ọp một lần cùng nhau thôi ... nếu em có khởi xướng thì mong được các bác ủng hộ.
Thanks
LDA

Các bác đi Getz ui tập họp thui !!

Hạng D
4/9/07
1.453
724
113
Bờ bến lạ
Tập hợp ở đây đi ạ : [link]http://www.otosaigon.com/forum/m2466274.aspx[/link]
Rất vui được làm quen với các bác
Chulun9

Tập Lái
23/9/10
14
0
0
Q. Binh Thanh , Tp.HCM
cho e xin đăng ký làm hội viên getz với ... e vừa có bằng lái và cũng sắp có getz ! Các bác hướng dẫn cách tham gia ạ ... e sẽ nhiệt tình theo ...

Hạng D
4/9/07
1.453
724
113
Bờ bến lạ
hqchinh1804 nói:
cho e xin đăng ký làm hội viên getz với ... e vừa có bằng lái và cũng sắp có getz ! Các bác hướng dẫn cách tham gia ạ ... e sẽ nhiệt tình theo ...

Wéo còm bác gia nhập hội.
Bác vào đây cho thông tin và cũng như nắm thông tin của anh em Getz nhà mình bác nhé. Khi nào bác có getz thì nhớ
để chúc mừng nhé. :)
[link]http://www.otosaigon.com/forum/m2466274.aspx[/link]
Chulun9

24/9/10
4
0
0
vsp74 nói:
Em cũng ủng hộ các bác, ngày mai xe em mới đi bấm số và xét lưu hành các bác à. Chả biết được số có đẹp không nữa. Có gì mai em thông tin cho các bác biết nhé

em cũng ủng hộ bác về mặt kỹ thuật luôn

Hạng B2
30/3/11
364
24
18
em xin nha nhap hoi vien em ten la duc sgcf hoi vien moi xe em la getz 1.1 mt xin cac bac chi giao dum xin cam on

Tập Lái
7/4/11
24
0
0
Hi cac bac . em moi tau dc con i20 muon gia nhap vao hoi cac bac co dong y cho em 1 chan sai vat k a.