Tập Lái
12/11/19
1
1
1
33
Các Bác cho hỏi : Tôi có mua dự án D-one , đã thanh toán 30% , dự án thì chưa khởi công , hiện đã có thông báo đóng tiền đợt 3 tiếp theo. Vậy theo các bậc tiền bối thì có nên đóng tiếp không ? Rất mong các ý kiến tư vấn . TKS nhiều ...
Ngưng đóng anh nhé, lên cdt rút tiền về + lãi suất
Các Bác cho hỏi : Tôi có mua dự án D-one , đã thanh toán 30% , dự án thì chưa khởi công , hiện đã có thông báo đóng tiền đợt 3 tiếp theo. Vậy theo các bậc tiền bối thì có nên đóng tiếp không ? Rất mong các ý kiến tư vấn . TKS nhiều ...
Ngưng đóng tiền anh nhé, lên cdt rút tiền về + lãi suất

• Like
Reactions: nipponvina
Tập Lái
3/2/18
8
15
3
31
Vài cú nockout vào Alibaba, các dự án kiểu này rồi, giờ thêm chính sách thuế mới chưa triển khai, nhà phố giờ có cung ko có cầu, thậm chí giảm 10-20% so với đầu năm 2019 vẫn ko có người mua. Mình làm trong bank nên theo dõi được tình hình thị trường bất động sản giờ rất khó khăn ra hàng, nên dự án pháp lý chưa rõ ràng như thế này bác nào lỡ trót ôm thì nhanh tay thu hồi vốn còn kịp, ko thì đợi ít nhất 1 năm nữa

Hạng B2
7/5/17
177
2.383
113
36
Em ở gần đây, chỗ này vướng quy hoạch đường rồi sao làm dự án dc

Hạng B2
22/5/18
179
200
43
40
Giờ chỉ khổ mấy anh mua chênh nếu rút lại thì lỗ kép

Tập Lái
25/7/14
17
16
3
30
Em ở gần đây, chỗ này vướng quy hoạch đường rồi sao làm dự án dc
quy hoạch đường nó dính bên phía nhà hàng Những Người Bạn đó bạn ơi , đường phóng thẵng ra Dương Quãng Hàm ,tìm hiểu kĩ tí đi

• Like
Reactions: covanvl