Hạng D
16/9/07
1.589
6
38
49
DuyTran nói:
Hamvuiti nói:
Thím đeo khăn màu xanh lu-mi-nơ dạ quang trên đầu là bà cả của Cá mập ở Hà Giang đó nhoa,sau này mấy bác có đi Xuyên Việt nhớ ghé thăm nhe...:D:p ( Cá mập này không chịu giới thiệu gì hết à:mad: )

Giới thiệu rồi bác dụ mất sao??

Thôi nha móa,hàng có chủ của đồng bọn ai làm thía nà...:mad::mad::mad:- phải ra mắt để bác Yến Vy đang lang thang ngoài đó đừng có vào lộn nhà thoai...

Hạng B2
31/8/09
488
0
16
Hamvuiti nói:
DuyTran nói:
Hamvuiti nói:
Thím đeo khăn màu xanh lu-mi-nơ dạ quang trên đầu là bà cả của Cá mập ở Hà Giang đó nhoa,sau này mấy bác có đi Xuyên Việt nhớ ghé thăm nhe...:D:p ( Cá mập này không chịu giới thiệu gì hết à:mad: )

Thôi nha móa,hàng có chủ của đồng bọn ai làm thía nà...:mad::mad::mad:- phải ra mắt để bác Yến Vy đang lang thang ngoài đó đừng có vào lộn nhà thoai...
Hả hả......

Hạng C
19/3/08
692
0
0
40
Ngalunglinh nói:
Hamvuiti nói:
DuyTran nói:
Hamvuiti nói:

Hả hả......
Hahaha...Tí này cứ chọc đb hoài àh..người ta đang nhớ mà còn nhắc nữa..:D

Hạng D
16/9/07
1.589
6
38
49
Cá mập lặn đâu mất tiêu gòy...,quoăng có vài tấm hình rồi bỏ chạy rồi hả cá mập...:p:p:p

Tập Lái
29/7/10
21
0
0
38
hà giang quê hương em đấy, bác lên đó có ăn thắng cố và mèn mén ko?

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Ku cá mập quăng hình ít quá, sao thấy hùng vĩ gì cà

Ghé chợ Đồng Văn có thấy em gái Hơ Mông nào xinh đâu, ăn quả lừa rùi

Hạng B2
31/8/09
488
0
16
IV4705 nói:
Ku cá mập quăng hình ít quá, sao thấy hùng vĩ gì cà

Ghé chợ Đồng Văn có thấy em gái Hơ Mông nào xinh đâu, ăn quả lừa rùi
Ai biểu bác đi tìm HƠ MÔNG.......bg HƠ CÁI KHÁC rùi.........bị NTC lừa......đáng đời

Hạng B2
18/7/09
258
0
0
Cái máy nhà e nó cui bắp quá nên hình chạy không nổi chán như con dán luôn .E nói là ở chợ ĐỒNG VĂN có quán càphe có cô bé bán rất là dễ thương nhưng chỉ hợp cho bác Tí Đô nhà mình thôi ,mới 20t thôi heheheheehe