Hạng C
10/9/12
109
7
18
38
sao hoả
Có 1 cách so sánh khác đó là lôi 2 chiếc ra đâm trực diện, khả năng kết quả sẽ như sau (dự đoán nhé)
Kia: thân vỏ không ảnh hưởng
Toy: túi khí không ảnh hưởng
....:) Cuối tuần vui chút, đừng gạch đá gì nhé
Thấy Kia góp mặt hơi nhiều vào mấy vụ tai nạn như phim hành động =))))

Hạng C
12/5/14
47
3
8
37
Nhìn con số 98 mã lực là hiểu. Cơ mà 3 xi lanh thì cùng 1 số vòng tua chắc chắn không thể em ái bằng 4 xi lanh rồi
Đủ êm để đi nội thành, dã ngoại ở ngoại thành là ổn mà bác. Không phải mỗi động cơ quyết định sự vận hành, còn hộp số và nhiều yếu tố khác nữa bác

Hạng B1
14/9/13
59
7
8
Cái nầy thì tuỳ theo. Em chỉ chê là Toy việt thôi, chứ toy âu thì "đủ điều kiện để vận hành" ...

Như trên

Đó là vấn đề máy nhỏ có turbo, và máy lớn hút khí tự nhiên, Xe cùi của em ở cao tốc, lâu lâu cho nó đi 180 để xịt muội than trong máy //// Nhưng chưa thử bên Autobahn ....

Rất hy vọng cùng bác kéo thử bên Đức một ngày nắng đẹp trời ở Nürburgring, bác đi xe bác, em đi xe em
Giá vé cở 30€, có điều là phải kiểm tra xe, tránh chãy nhớt dầu, bảo hiểm OK, và khi có tai nạn thì ráng chịu ....
Bonus thêm một clip

Các bác OS nào có dịp đi EU thì nên thử trên đường nầy ... xe cùi cũng được
Toy Âu thì quá đỉnh rồi, Toy Việt mấy năm nay thấy cũng nhiều cải tiến. Tích cực ra thì máy Toy bền top 1

Hạng B1
14/1/12
41
6
8
Sao chủ Top khen Toy và chê đồ Hàn xẻng nhỉ??? Gan thật
Nói thật chứ xe Hàn cũng nhiều ông chán bỏ xừ ra, động cơ thì yếu nhớt. Sợ động chạm với gây war nên xin phép ko nhắc tên :D:D:D:D

Hạng B2
27/4/21
121
105
43
23
Đủ êm để đi nội thành, dã ngoại ở ngoại thành là ổn mà bác. Không phải mỗi động cơ quyết định sự vận hành, còn hộp số và nhiều yếu tố khác nữa bác
Sao bác biết hay vậy. Xe còn chưa có để lái thử

Hạng B2
23/4/14
49
7
8
Bài này có 2 cá dở: thứ 1 là đí so sánh với Sonet; thứ 2 là lấy cái động cơ 1.0 123Hp 170Nm + số tự động có cấp của Ford ra để “tát nước theo mưa”.
Gì chứ Sonet thì không bênh được, trang bị ít tèo tèo nhưng nhiều ông vẫn cố bênh cho bằng được. Trưng bày xe nhập khẩu, bán xe lắp ráp. Ra mắt trước mà không dám cho xe chạy thử ra đường, sợ xe hỏng à

• Like
Reactions: tranthanhnam243