Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/12/11
2.225
7
38
41
Như cách đây 2,3 năm thì cỡ 1776 tỏi đó open 1 cái ngân hàng là vô tư các Bác nhẩy, làm cái dự án này công nhận CĐT phải là những người rất rất là giàu, làm lấy tiếng nữa chứ vài tháng nữa năm nữa thành phố lại kêu đóng 888 thì nghĩ tới đây em đã thấy khiếp

Tập Lái
4/4/12
9
0
0
32
không phải là rất giàu mà là năng lực tài chính cực tốt, dày và sâu. CĐT là những tay có nền tảng vững vàng, thực lực mạnh chứ ko phải là loại cám hớt trên vung đâu bác Imis.

Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
Linus nói:
không phải là rất giàu mà là năng lực tài chính cực tốt, dày và sâu. CĐT là những tay có nền tảng vững vàng, thực lực mạnh chứ ko phải là loại cám hớt trên vung đâu bác Imis.
Tất nhiên là bác ấy biết nhưng đâu có ai xem được bên trong túi người khác như thế nào đâu...

Hạng C
20/11/09
678
60
28
52
KCN Sóng Thần, Bình Dương
bàn nhiều làm gì, có ai đã mua đất của ĐQM không cho em ý kiến một chút. Vị trí khu này em thấy là rất tiềm năng đó chứ, chỉ có điều giờ trông hoang vu quá thôi, sợ lại phải chờ chục năm nữa mới ở được thì chán lắm.

Hạng D
27/12/11
2.225
7
38
41
dinle nói:
bàn nhiều làm gì, có ai đã mua đất của ĐQM không cho em ý kiến một chút. Vị trí khu này em thấy là rất tiềm năng đó chứ, chỉ có điều giờ trông hoang vu quá thôi, sợ lại phải chờ chục năm nữa mới ở được thì chán lắm.

Chắc chắc là triển khai nhanh bán lấy tiền chứ Bác thấy đóng bao nhiêu tiền đó rùi không làm có chít ah.
Theo em biết thì chủ trương điều chỉnh bên Ban Thành Phố đã thống nhất, 1/500 sẽ xong trong tháng 5, sau đó CĐT triển khai làm ngay hạ tầng, giờ đang sang lấp lên cao rùi đó Bác, làm lâu nay rùi.

Em chỉ biết có thế, ở khu này thì tám kiếp em còn không mơ tới.

Chắc các Bác đã biết cái thiết kế cũ, cái thiết kế mới theo em biết thì ăn đứt cái cũ, có khu tập trung trung tâm clubhouse + green space facility. Ở dạng khép kín gated community

Hạng B2
24/12/11
353
1
0
32
với tiềm lực CĐT mạnh hi vọng dự án sẽ lên nhanh chứ đừng có bãnh vẽ chán ra rồi bới thúi như shit thì lại nằm đắp chiếu..........

Hạng D
2/3/11
2.435
29.516
113
Trăm nghe không bằng mắt thấy. Dự án tầm cỡ mà sao rao bán tạp nham tùm lum trên mạng vậy ta. Không biết mấy cái xe RR new (mới) có rao bán trên mạng giống vậy không ta, ai biết soi sáng giùm đi. Chả lẽ cách tiếp cận khách hàng đại za ở VN phải bình dân vậy mới đúng ?

Hạng B1
14/4/12
89
1
8
giờ này chỉ còn những đại gia thật sự thui , chứ còn kd hớt ván thì em nghỉ chỉ có hớt lựu đạn thui , nhưng vị trí đó thì quá là ok

Status
Không mở trả lời sau này.