Đảng viên
18/5/10
2.293
77.474
113
mình định dẫn 2 đứa nhỏ 5t và 3t sang Thái chơi lễ tạt nước t4 và thăm safari thái lan. Tuy nhiên, do lễ hội rất đông và phức tạp nên mình định mua cho 2 đứa nhỏ mỗi đứa 1 cái đồng hồ định vị. Thằng 5t thì chịu đeo rồi, còn đứa 3t mình định đeo vào quần (giống như mặt dây thắt lưng). Các ae cnl đã biết và sử dụng các loại đồng hồ định vị cho con nít này tư vấn giúp mình mua loại nào, gọi được hay không gọi được, chống nước, rồi sim thay thế nào để có thể định vị được ở BKK giúp. Hoặc có cách nào không lạc mấy đứa nhỏ giúp.
Mình cảm ơn.

Hạng B2
20/2/10
120
227
53
Mấy cái Trung Quốc thì xài vài lần là vứt, nghe gọi DT ngon lành, giá vài trăm, muốn ngon lành lâu dài thì mua hàng SS.

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.474
113
Mấy cái Trung Quốc thì xài vài lần là vứt, nghe gọi DT ngon lành, giá vài trăm, muốn ngon lành lâu dài thì mua hàng SS.

Hàng SS là hàng gì vậy anh? Loại nào mà qua BKK có thể sử dụng được luôn là Ok.

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
5t, 3t thì gửi ông bà đi anh, qua mấy ngày đó tạt nc, đông, trời lại nắng nóng, dể cảm. Tạt nc mấy e bị ướt áo, anh mê nhìn cũng dể lạc lắm

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.474
113
5t, 3t thì gửi ông bà đi anh, qua mấy ngày đó tạt nc, đông, trời lại nắng nóng, dể cảm. Tạt nc mấy e bị ướt áo, anh mê nhìn cũng dể lạc lắm

Mình muốn tụi nó đi cho biết mà A. Chỉ sợ nhất là lạc, không sợ bệnh.

Hạng B2
11/2/12
330
9.347
93
Ko sao đâu, đi đi.
Bác viết sô đt, địa chỉ bỏ vô túi quần tụi nhóc rồi lên đng thôi.
Ngồi nhà nghĩ lung tung chả đi đâu đc.

Hạng C
12/4/13
832
11.200
93
nếu là tôi, tôi thà dẫn hai đứa kiếm cái Rì sọt nào ổn tí cho mấy đứa nhở o mấy ngày . Vậy ổn hơn qua bên đó vừa nóng vừa đông vừa ồn ào chả có mẹ gi hay để cho 2 đứa nhóc chơi cả. Mà quan trọng nhất là bọn chúng còn quá nhỏ để biết và trải nghiệm điều đó! Đi cho mệt xác người lớn và rủi ro cho con mình thôi! Anh nghe nổi danh khắp bốn phương trời mà cũng muốn làm những điều tầm thường quá! Vài lời theo chủ ý cá nhân!

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Hihi tuỳ anh mà, nhưng theo mình thì con nit 3-5t thì quá nhỏ để tham gia các lễ hội vậy ; con mình chỉ khoái nơi có trò chơi, tắm biển, tắm hồ bơi thôi. Dẫn nó đi chơi xong , về nhà nó ko ấn tượng mà còn chê hihi

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.474
113
Hihi tuỳ anh mà, nhưng theo mình thì con nit 3-5t thì quá nhỏ để tham gia các lễ hội vậy ; con mình chỉ khoái nơi có trò chơi, tắm biển, tắm hồ bơi thôi. Dẫn nó đi chơi xong , về nhà nó ko ấn tượng mà còn chê hihi

Tụi nó đi resort năm 2-3/lần nên cũng hơi chán. Mình muốn tụi nó bụi đời hơn xíu vậy mà. Năm rồi dẫn vc mình dẫn 2 đứa đi Hà nội - sapa thấy cũng ổn nên đợt này mạnh dạn làm chuyến lễ hội ở BKK xem sao. Giờ đang cần tìm cái đồng hồ được ở Việt Nam và BKK luôn, lúc nãy ra viettel thì kg có loại chống nước và chỉ Sài ở Việt Nam mà thôi.