Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Trang bị cái đo áp suất lốp này rồi thì mình cần gắn cảm biến áp suất lốp thêm không các bác nhỉ?

Hạng F
5/3/05
8.717
71.644
113
đây
Như tiêu đề, mình muốn mua cái đồng hồ đo áp suất lốp, trên thị trường giờ có 2 loại, điện tử và cơ khí. Giá cả thì từ 50 ngàn trở lên.

Mình quan tâm tới độ chính xác của nó, có chỗ nào có thể mang đồ tới nhờ họ hiệu chỉnh/điều chỉnh/calibration (thế nào cũng có anh bắt bẻ câu chữ nên mình ghi hết ra), tóm lại mình muốn đồ mình mua nó làm việc một cách chính xác nhất.

Cám ơn các anh.
Anh mua về đo cái gì mà cần chính xác nhất với cái đổng tầu 50k?

Hạng D
5/10/09
2.597
992
113
39
aloacquy.vn
Clore Automotive Jump-N-Carry JNC660 1700 Peak Amp 12 Volt Jump Starter https://www.amazon.com/dp/B000JFJLP6/ref=cm_sw_r_cp_apa_i_oW35DbWQGVTGS

Dạng ntn , kích bình + bơm lốp luôn , giá loanh quanh 2.5t , bác có loại nào k ?
giờ e có bán nữa đâu bác, e hay chỉ cho mấy bác mấy mẫu ngon ngon ưng thì ship về luôn. giờ tiện mà bác. 2.5tr là kiếm dc hàng ngon rồi, nhưng bác ship từ aliex sẽ rẻ hơn nhiều, hàng cũng vậy, bác check từ amazon lấy mã qua ali check.

Hạng B2
5/11/19
190
1.303
93
Như tiêu đề, mình muốn mua cái đồng hồ đo áp suất lốp, trên thị trường giờ có 2 loại, điện tử và cơ khí. Giá cả thì từ 50 ngàn trở lên.

Mình quan tâm tới độ chính xác của nó, có chỗ nào có thể mang đồ tới nhờ họ hiệu chỉnh/điều chỉnh/calibration (thế nào cũng có anh bắt bẻ câu chữ nên mình ghi hết ra), tóm lại mình muốn đồ mình mua nó làm việc một cách chính xác nhất.

Cám ơn các anh.
Mình có cả hai, thấy cơ tiện hơn. Dùng vài lần là biết ý và cảm nhận được nó.
Đồng hồ đo áp suất lốp cầm tay, xài cơ hay điện tử ?

• Like
Reactions: thietbiloc