Hạng B2
8/6/10
128
2
18
www.tme.vn
hong_linh nói:
@EscLXS: đồng hồ này dùng pin hả Bác?
Cái trên xe em lúc thì nó lên, lúc thì tắt.
Đồng hồ được nối với nguồn điện của xe, chỉ hoạt động (hiển thị) khi mở công tắc nguồn (Không tiêu thụ điện khi tắt nguồn xe). Có một viên Pin 3V loại CR2032 để nuôi bộ time, bảo đảm cho đồng hồ luôn hoạt động chính xác bất kể xe có mở hay tắt nguồn.
Cái đồng hồ trên xe của bác là của bên em hay của hãng? nếu của bên em mà có sự cố gì bác vui lòng ghé qua bên em sẽ kiểm tra.

Hạng B2
8/6/10
128
2
18
www.tme.vn
vuducduydg nói:
Bác có cái đồng hồ nào gắn được cho mazda premacy ko ah ?
Về nguyên tắc bộ này hoạt động bất kỳ ở đâu, chỉ cần có nguồn 7-12 VDC cung cấp là nó hoạt động, Tuy nhiên xe của bác phải có chỗ gắn thì sẽ được (Bên em không chuyên về ôtô nên không rành về các dòng xe)

Hạng B2
8/6/10
128
2
18
www.tme.vn
Bộ đồng hồ / Nhiệt độ dùng cho mặt zin (CD) hiện tạm hết hàng, nguyên nhân do ...quên đặt mạch in. Mong các bác thông cảm chờ khoảng 2 tuần nữa mạch in về bên em sẽ lắp ráp nhanh thôi.

Tập Lái
11/9/11
29
0
1
Tôi cũng mới gắn đồng hồ này một tuần mà giờ số hiện số ko,hoặc hiện ko đủ vạch ko biết có đổi dc ko
Ths

Hạng D
20/3/13
1.155
1.637
113
Em mới gắn xong lúc chiều, đi một mạch xuống An Giang, nhiệt độ bên trong khá chính xác nhưng bên ngoài có vẽ chưa đúng lắm, em nghĩ nguyên nhân do vị trí đặt cảm biến ngoài quá kín nen không lấy đúng nhiệt độ ngoài trời.

Hạng B2
8/6/10
128
2
18
www.tme.vn
drnhan nói:
Tôi cũng mới gắn đồng hồ này một tuần mà giờ số hiện số ko,hoặc hiện ko đủ vạch ko biết có đổi dc ko
Ths
Đương nhiên là được chứ, bác cứ đem đến bên minh kiểm tra nhé

Hạng B2
8/6/10
128
2
18
www.tme.vn
Appledad nói:
Em mới gắn xong lúc chiều, đi một mạch xuống An Giang, nhiệt độ bên trong khá chính xác nhưng bên ngoài có vẽ chưa đúng lắm, em nghĩ nguyên nhân do vị trí đặt cảm biến ngoài quá kín nen không lấy đúng nhiệt độ ngoài trời.
Nhiệt độ bên ngoài hiển thị trên đồng hồ bác thấy cao hơn hay thấp hơn bình thường bác ? Bác lưu ý là gió vào nhiều quá hoặc dính nước hoặc đầu cảm biến tiếp xúc với thân xe thì nhiệt độ cũng sẽ không chính xác

Last edited by a moderator: