Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
@hcivic: VCB có dịch vụ báo thay đổi tài khoản vào điện thoại di động rất hay bác ạ. Khi nào ra cây ATM bác thử xem, em không nhớ lắm, đại khái như sau: sau khi thông qua password, 1 bảng danh sách dịch vụ sẽ hiện ra, gồm 2 cột. bên trái bắt đầu bằng dịch vụ rút tiền, xem số dư.... Bên phải thì có chuyển khoản, TTDV, và đăng ký chuyển tin vào điện thoại di động.
Khi nào rảnh bác thử mày mò, không phức tạp lắm đâu ạ. Tin nhắn đến, bác sẽ được thông báo hẳn hoi trên điện thoại: ngày giờ tiền đến, từ tài khoản nào, số dư tài khoản của bác đã thay đổi bao nhiêu...
Thật là khổ thân bác quá, khéo bác gái lại nghi ngờ quỹ đen quỹ đỏ thì tổn hại cho xóm lắm đó bác.

Hạng C
20/3/09
775
840
93
Bình Dương
Suvina là bác ôm chiếc cup . chúc các bác lên đường vui ve, thượng lộ bình an. Cho em gửi tới bác Xuânlv 1 cái ôm.

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
miumiusg nói:
@hcivic: VCB có dịch vụ báo thay đổi tài khoản vào điện thoại di động rất hay bác ạ. Khi nào ra cây ATM bác thử xem, em không nhớ lắm, đại khái như sau: sau khi thông qua password, 1 bảng danh sách dịch vụ sẽ hiện ra, gồm 2 cột. bên trái bắt đầu bằng dịch vụ rút tiền, xem số dư.... Bên phải thì có chuyển khoản, TTDV, và đăng ký chuyển tin vào điện thoại di động.
Khi nào rảnh bác thử mày mò, không phức tạp lắm đâu ạ. Tin nhắn đến, bác sẽ được thông báo hẳn hoi trên điện thoại: ngày giờ tiền đến, từ tài khoản nào, số dư tài khoản của bác đã thay đổi bao nhiêu...
Thật là khổ thân bác quá, khéo bác gái lại nghi ngờ quỹ đen quỹ đỏ thì tổn hại cho xóm lắm đó bác.
TK VCB mang tên bà Cả (nhưng tui quản lý thẻ và tiền), làm đăng ký dịch vụ gì họ cũng bắt đem người đứng tên đến mới chịu mà bả thì ít khi chịu ra đường lắm bác ui. Để tui mò mẫm cách bác chỉ xem sao. TK đông Á thì tui đăng ký đủ nên có thay đổi gì nó báo ngay tắp lự...TK bên VCB này hôm đi rút kt số dư đúng là chỉ có 4,5tr khớp với số tiền 3 bác kia báo tui...:cool:

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Báo cáo các bác là em chưa nhận được bất cứ thóc tươi hay thóc sấy của bác nào cả

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
bác đừng có no... ít ra có em và mợ Cọp sẽ đóng cho bác. hay bác ứng ra trước đi gồi tính trả lãi... ngày bác ạ ???

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
@hcivic: em đã nhớ rồi, đó là dòng chữ đầu tiên bên phải, hình như là: đăng ký dịch vụ thì phải.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
miumiusg nói:
@hcivic: em đã nhớ rồi, đó là dòng chữ đầu tiên bên phải, hình như là: đăng ký dịch vụ thì phải.
Thanks bác giúp! Mai tui sẽ dành thời gian mày mò cái việc đó...Tối nay tranh thủ lúc đi đón con tui ra tạm ATM gần hàng Xanh tính check lại xem còn tiền gửi đến không thì cả 4 máy ở đây đều treo không giao dịch gì được. Mai lại ra trạm khác xem sao...:mad:
Sáng nay ra trạm ATM lúc 7H45, kiểm tra TK thấy con số vẫn như hôm bữa. Vậy là không có 1,000,000Đ cần phải có sao?! Đề nghị 3 bác có số tiền đóng 1,000,000 trong danh sách ra ngân hàng kiểm tra và lấy văn bản xác nhận đã gửi tiền cho hcivic chứ tình hình này tui bó tay rồi, bận lắm các bác ah...!:mad:

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/6/08
862
13
18
www.otosaigon.com
 Đề nghị 3 bác có số tiền đóng 1,000,000 trong danh sách ra ngân hàng kiểm tra và lấy văn bản xác nhận đã gửi tiền cho hcivic chứ tình hình này tui bó tay rồi, bận lắm các bác ah
@HCIVIC: Em
VCB

Status
Không mở trả lời sau này.