Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Mình đánh giá Nhơn Trạch vùng rìa cầu cao, nhưng nhiều người cũng đánh giá như mình, nên giá căng quá, hết hấp dẫn rồi. Hóng điều chỉnh! :)
thì bởi... nên chờ điều chỉnh vô mới lời đc

Hạng B2
11/7/09
120
216
53
Mấy bữa nay mấy bé sale nhơn trạch đăng hình chốt deal lia lịa, ghe xuồng xem đất quá tải, mấy công văn khỉ gió thúc cầu Cl diễn suốt cả chục năm nay, lâu lâu ra cái làm như mai khởi công zậy...:D
bác nào có bán nhanh nhanh, mấy bữa nó xịt lại ôm thêm 1 thập niên nữa

Hạng B2
21/2/19
155
83
28
31
Bản vẽ mới nó lại dời cầu về chỗ phà, chả hiểu thế nào.

Người mua Nhơn Trạch là đã xác định chờ lâu nên điều chỉnh mạnh là khó.
Dời về chỗ phà rồi khi thi công cầu thì mỗi lần muốn qua Nhơn Trạch thì bơi qua hả bác, cái đó là do bọn cò lái tự vẽ thôi. Đưa em cái bản vẽ đó em cười rụng răng, hahaha !!!

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Mới bấm vào xem link rồi bác ơi. Cái cầu nó nằm cách bến phà 1 đoạn vậy mà bác bảo "DỜI VỀ CHỖ PHÀ" làm em cứ tưởng ... hehehe !!!
đường nối với cầu bên kia sông là con đường tay to nó xí phần rồi..dời lung tung nó vả vỡ alo :D:D:D

Hạng B2
18/1/16
192
2.174
93
Mới bấm vào xem link rồi bác ơi. Cái cầu nó nằm cách bến phà 1 đoạn vậy mà bác bảo "DỜI VỀ CHỖ PHÀ" làm em cứ tưởng ... hehehe !!!
Lấy google maps hiện tại so với bản vẽ này thì thấy nó ngay chỗ phà luôn (so với các mốc như con kênh, đường Lý Thái Tổ ...). Khi thi công thì chắc chắn phải có phương án chứ ko thể đóng cửa phà rồi.