Tập Lái
6/9/18
2
12
5
Re:Đồng phục chi hội FIAT (HÌNH ÁO CHÍNH THỨC trang 1)

Sao bác Xeko và Lamnguyen_ttt không xoá mấy bài quảng cáo áo thun đi ta, em thấy cái thằng áo thun này nó sắp chết với em rồi, em cho nó lên gò thôi, quảng cáo tùm lum các box..

HaH confirmed
Hạng B2
28/5/08
475
61
28

babydriver nói:
HaH nói:
Em đã nhận được áo, rất đẹp. Cảm ơn Baby & Xeko.
Sáng nay sang quận 2 có việc, sẵn mang áo gửi Bac luôn.
Ôh, xe Bac quá ngon, show cho mọi người thèm đi :D
Dạ, cám ơn Bác HT, đồng phục quá đẹp, bà cả em "mê" luôn.
Em cũng muốn "sô háng" em nó nhưng chưa chụp được hình đẹp, chụp hình trong cái sân "ổ chuột" của em nhình mất thẩm mỹ quá nên em chưa dám show. Tuần sau rảnh chắc chắn sẽ cho em nó làm một live show.
Trước mắt em xin mươn thớt này khoe bà con coi chơi vài tấm hình em nó, lần sau em sẽ post đúng nơi đúng chỗ:
Đồng phục chi hội FIAT

Bộ đồ lòng đầy bụi nhưng còn "gin"nguyên, chưa anh nào sờ mó vào, "bô e" vẫn chưa nứt bể như hầu hết anh em bà con họ hàng vì em nó luôn được chăm sóc "chính hãng"

Đồng phục chi hội FIAT

Bộ văn hóa thông tin từ thời khai sinh giờ vẫn vậy
Đồng phục chi hội FIAT

Bộ ba chân ga, thắng, côn hơi vướng dấu bụi trần sau 69 vạn Km đường đời.

Last edited by a moderator:
Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51

qwerty1 nói:
À, qwerty tính giới thiệu cho em phải không. Cảm ơn Bac :D
Hôm sinh nhật OS lúc anh em FIFC chuẩn bị game thay lốp xe thì các Bac Đà Nẵng gọi, vì ồn ào và khẩn trương nên em không nói được nhiều. Sorry các Bac, nhưng biết các Bac không giận mà còn để dành "quà" cho em nữa. :D

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113

Xoá bằng gì?:mad::D
KevinPAK nói:
Sao bác Xeko và Lamnguyen_ttt không xoá mấy bài quảng cáo áo thun đi ta, em thấy cái thằng áo thun này nó sắp chết với em rồi, em cho nó lên gò thôi, quảng cáo tùm lum các box..

Hạng D
20/1/11
2.133
7
38

xekovn1984 nói:
KevinPAK nói:
Sao bác Xeko và Lamnguyen_ttt không xoá mấy bài quảng cáo áo thun đi ta, em thấy cái thằng áo thun này nó sắp chết với em rồi, em cho nó lên gò thôi, quảng cáo tùm lum các box..
Bút xóa chứ giề........pa...?:D:D:D

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51

xekovn1984 nói:
KevinPAK nói:
Chưa đủ tuổi, một năm nữa :D

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83

xekovn1984 nói:
KevinPAK nói:

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

qwerty1 nói:
babydriver nói:
Áo Đà Nẵng trễ quá xeko, anh em ngoài nớ off nhậu chờ áo từ trưa qua. Gửi kèm hàng trắng hay sao, chậm vậy :D
Ngày hôm qua e tập trung AE off chờ áo nhưng vẫn chưa có. Đến h phút này vẫn chưa. Chiều nay chắc phải gọi AE off chờ áo. Nếu chưa có thì ngày mai lại off chờ áo. off cho khi nào có áo mặc thì thôi.

Sài gòn giờ này còn chưa có áo :D:D