Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
Lại thêm xe mấy đứa VG mua à. Cái đám này tiền thì ít mà muốn hít là thơm, mà còn không phân biệt được thương hiệu Tàu và được sản xuất ở Tàu. Chửi tụi đó mua xe Tàu cái tụi đó hỏi vậy Iphone sx ở đâu ???

Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Chê hàng tàu vì mua nó nó có tiền mua vũ khí choảng mình thì ok !
Chứ chê nó dỏm hay ko bằng mình thì xin lỗi .... mấy hãng này mà xét quy mô/doanh thu nguồn lực thì cả tập đoàn vin phét gọi bằng cụ ấy ...
Bác lại không cập nhật thông tin rồi. Trung Quốc toàn bán model ế ở Trung Quốc chứ chưa từng mang sang đây một con xe nào tử tế top 10 nào. Nghĩa là về mặt chất lượng xe bán ở Việt Nam thua xa Vinfast nếu xét trên giá thành. Và bác đừng hi vọng Trung Quốc sẽ xây hạ tầng hay đầu tư cho tương lai của con cháu bác, chỉ có người việt xây dựng cho tương lai người việt thôi. Nên là bác bớt chê bai Vinfast đi ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
29/10/16
11.503
21.764
113
Pháp
Nó mà bán 300 thì 1 năm sau sạch sành sanh xe Nhật Hàn. Thậm chí các xe Âu Mỹ cũng vắng bóng luôn. Chơi xì tố với mấy anh có tiền mệt lắm . Cả vf cũng phải coi chừng. Ai chứ tq dám lắm. Vì vn mình tham đồ cực rẻ... dính hoài mà

Hạng D
3/3/16
1.441
2.576
113
39
giá này ảo lòi, chắc là chiêu mkt thôi, nhưng có vẻ mang lại hiệu ứng ko tốt về hãng
Mấy bác lúc xưa mua xe tải hãng này phá sản hết rồi. Nay lại chơi giá này thì ai can đảm bất chấp mới dám sờ vào

Hạng D
3/3/16
1.441
2.576
113
39
Chê hàng tàu vì mua nó nó có tiền mua vũ khí choảng mình thì ok !
Chứ chê nó dỏm hay ko bằng mình thì xin lỗi .... mấy hãng này mà xét quy mô/doanh thu nguồn lực thì cả tập đoàn vin phét gọi bằng cụ ấy ...
Nói phét. Mấy bác xưa kia mua tải hãng này phá sản hết rồi

Hạng B2
16/8/17
450
287
63
44
Dongfeng ngáo giá hơn Toy.
Giá đó đầy sự cạnh tranh vớ làm gì con xe này.