Hạng B2
25/9/06
188
0
16
RE: Đợt khuyến mại lớn Lacetti & Mangus!!

Em chẳng phải bênh cho đại lý đâu, nhưng bác phát biểu phải có chứng cứ chứ?Đừng khẳng định điều gì khi mình chưa chắc chắn bác ợ! Mà đây là văn bản của nhà máy đến các đại lý là khách hàng phải nộp hết tiền, chứ chẳng có đại lý nào gan to mà tự tiện thu tiền của khách hàng đâu.Chúc bác vui!!!
Trích đoạn: khunglong

Tại thời điểm này không thể tin đuợc GM Deawoo VN: Họ đang lừa vụ đặt xe Cap để chiếm dụng vốn của nguời tiêu dùng. Theo tôi biết: Các đại lý của GM DW đang nợ chồng chất, họ đang tìm mọi cách chiếm dụng tiền để trả nợ. Các bác hết sức cảnh giác đấy!

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

MAX 1.8 hôm nay chỉ còn có 18k thôi à, 1.6 còn 16K

Hạng B2
16/10/06
457
1
16

Trích đoạn: fanxehoi

Em chẳng phải bênh cho đại lý đâu, nhưng bác phát biểu phải có chứng cứ chứ?Đừng khẳng định điều gì khi mình chưa chắc chắn bác ợ! Mà đây là văn bản của nhà máy đến các đại lý là khách hàng phải nộp hết tiền, chứ chẳng có đại lý nào gan to mà tự tiện thu tiền của khách hàng đâu.Chúc bác vui!!!

Tại thời điểm này không thể tin đuợc GM Deawoo VN: Họ đang lừa vụ đặt xe Cap để chiếm dụng vốn của nguời tiêu dùng. Theo tôi biết: Các đại lý của GM DW đang nợ chồng chất, họ đang tìm mọi cách chiếm dụng tiền để trả nợ. Các bác hết sức cảnh giác đấy!

Nếu thế thì càng có căn cứ để kiện GM-Daewoo VN ra tòa, chứ không phải chỉ kiện đại lý.

Cảm ơn bác đã cung cấp thêm thông tin để làm rõ vai trò chủ đạo trong vụ lừa đảo chưa từng xảy ra ở VN này.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Đặt cọc thì còn có thể hiểu, chứ nộp hết tiền rồi ngồi chờ xe thì đúng là không hiểu nổi !Vui thật, chỉ có ở VN mới có chuyện này [8D]

Hạng B2
25/9/06
188
0
16

Đại lý nào buôn xe lậu đấy bác[8D], Làm gì có cái giá đó.Bác bảo em để em gọi công an đến làm việc.:D
Trích đoạn: nho_vo

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon

Bác nho_vo đang nói đến giá xe cũ :D
@Nho_vo: Altis "lên đời" bán 14.9999 K ko bác nho_vo ơi. :D

Hạng B2
16/10/06
457
1
16

Trích đoạn: vivancar

Bác khunglong coi chùng bị bấm lỗ

Nếu tôi sai, vi phạm nội quy thì bấm lỗ là còn nhẹ. Vấn đề là tôi không bênh ai cả, mà luôn muốn anh em có đuợc những thông tin mà các đại lý không hề muốn bị lộ ra, mục đích là anh em tham khảo, thận trọng để không bị mất thời gian, tiền bạc một cách vô lý. Nếu không có OS thì làm gì có nơi để chia xẻ như vậy. Nếu bác có thông tin thiết thực với anh em thì cũng nên chia xẻ.

Hạng B2
25/9/06
188
0
16

Đành rằng là như vậy, nhưng bác đưa thông tin làm em choáng quá, tại vì em ở đại lý đây, mà chơi thân với bà chị kế toán, do vậy tài chính của công ty em vẫn ok. Thế mà bác làm câu xanh dì "các đại lý thu tiền về là để chiếm dụng vốn", câu này chỉ đúng khi bác nói với VDC, còn đại lý thu tiền là phải chuyển xuống tài khoản của nhà máy, để cố gắng giao xe sớm cho khách.Chúc bác noel vui vẻ.

Trích đoạn: vivancar

Bác khunglong coi chùng bị bấm lỗ

Nếu tôi sai, vi phạm nội quy thì bấm lỗ là còn nhẹ. Vấn đề là tôi không bênh ai cả, mà luôn muốn anh em có đuợc những thông tin mà các đại lý không hề muốn bị lộ ra, mục đích là anh em tham khảo, thận trọng để không bị mất thời gian, tiền bạc một cách vô lý. Nếu không có OS thì làm gì có nơi để chia xẻ như vậy. Nếu bác có thông tin thiết thực với anh em thì cũng nên chia xẻ.

Hạng B1
31/7/06
63
0
0

Trích đoạn: nho_vo

bác cứ hay đùa [8|][8|][8|]