Tập Lái
20/12/23
0
1
2
32
Bản Adobe Photoshop 2024 v25.2.0.196 Pre-activated mới nhất, Photoshop 2024 là phần mềm thiết kế đồ họa và hình ảnh tốt nhất hiện nay. Bạn có thể tạo và nâng cao hình ảnh, hình minh họa và tác phẩm nghệ thuật 3D. Bạn cũng có thể thiết kế trang web và ứng dụng di động. Chỉnh sửa video mô phỏng tranh vẽ ngoài đời thực và hơn thế nữa. Đó là tất cả những gì bạn cần để biến bất kỳ ý tưởng nào thành hiện thực.

Adobe Photoshop chứa các công cụ tiên tiến nhất để làm việc với hình ảnh và các cơ hội mới để hiện thực hóa các ý tưởng sáng tạo giúp cải thiện đáng kể hiệu suất. Chỉnh sửa hình ảnh với độ chính xác đặc biệt và sử dụng các công cụ và quy trình làm việc trực quan mới để tạo đồ họa ba chiều, dự án hai chiều và phim.

Photoshop 2024 được đặt trực quan bên trong công cụ Cắt, Generative Expand cho phép bạn mở rộng hình ảnh ra ngoài giới hạn ban đầu của chúng. Được hỗ trợ bởi công nghệ dựa trên Firefly giống như Generative Fill , cả hai tính năng hiện đều hỗ trợ lời nhắc bằng văn bản bằng hơn 100 ngôn ngữ.

Download Adobe Photoshop 2024 v25.2.0.196 Pre-activated

Kích thước: 4.2 GB

Link tải Google drive: DOWNLOAD

Hướng dẫn cài đặt

• Giải nén file tải về,
  • Chạy file autoplay (hoặc file Set-up trong thư mục Adobe 2024)
  • Nhấn Continue và chờ cho cài hoàn tất
  • Xong, đây là bản Full bản quyền

Tập Lái
17/4/18
45
1.729
83
Bác nào có link tải cho Macbook không cho mình xin với?
Đội ơn các Bác ;)