Hạng B2
26/12/13
457
371
63
Quận Bình Tân
Các cụ cho hỏi xe cerato 2017 xem video file ngắn xem bt nhưng cứ file dài là màn hình treo ko thao tác đc gì mặc dù file vẫn chạy
Bác dùng đầu zin theo xe đúng không ạ, thường các đầu zin chỉ xem được file có dung lượng thấp (hình ảnh chất lượng thấp). Do vậy nếu đoạn video dài mà dung lượng lớn là không đọc nổi. Bác đầu DVD là ok à

Hạng B2
26/12/13
457
371
63
Quận Bình Tân
Hix xe mình đang còn bảo hành hãng đâu có nhúc nhích đc, đầu dvd x5750bt xe chạy là không xem hình được, có bác nào biết chỉnh ở đâu hk nhỉ
Ủa em ko hiểu là DVD thì ảnh hưởng gì đến bảo hành vậy bác, bác ra hãng kêu nó chỉnh là được chứ có gì ạ. Chẳng qua mấy a hãng làm biếng vì chỉnh sửa không có công phí cho các anh ấy thôi

Tập Lái
31/10/17
3
1
3
34
Bác dùng đầu zin theo xe đúng không ạ, thường các đầu zin chỉ xem được file có dung lượng thấp (hình ảnh chất lượng thấp). Do vậy nếu đoạn video dài mà dung lượng lớn là không đọc nổi. Bác đầu DVD là ok à
Em đã convert thành công, em dùng avi định dạng code là divx. Độ phân giải là 720 x 480 chạy đc. Tuy nhiên liệu file trên 4G có chạy đc ko cụ nhỉ?

• Like
Reactions: truelie
Hạng B1
25/1/16
73
61
18
46
Em đã convert thành công, em dùng avi định dạng code là divx. Độ phân giải là 720 x 480 chạy đc. Tuy nhiên liệu file trên 4G có chạy đc ko cụ nhỉ?
Chạy tốt nha , nếu file bác nén ko bị lỗi.

Hạng B1
25/1/16
73
61
18
46
Hix xe mình đang còn bảo hành hãng đâu có nhúc nhích đc, đầu dvd x5750bt xe chạy là không xem hình được, có bác nào biết chỉnh ở đâu hk nhỉ
Một số dòng xe mặc định khi xe chạy là ngắt hình DVD để đảm bảo an toàn bác ạ. Cái này bác phải qua hãng nhờ xử lý xem sao ạ.

Tập Lái
8/12/17
1
0
1
34
Chào các bác. Em đang cần tìm 1 số video đuôi divx nhạc sôi động, kiểu như remix nhạc trẻ việt nam lồng hình người mẫu hoặc girl xinh cũng đc. Em lái xe du lịch đôi khi khách thích e mở cho khách xem. Bác nào có cho e xin vài video với ak. Thanks

Hạng B1
25/1/16
73
61
18
46
Bác xem ngắt cái dây có kí hiệu Brake control ra là xem được khi xe chạy ạ. Vì một số nước quy định xe chạy ko đc xem màn hình DVD nên khi xe dừng và kéo phanh tay thì mới xem đc ạ.

• Like
Reactions: xlive
Hạng B1
9/5/17
55
21
8
34
cám ơn bác, mình đã nhờ hãng toyota làm giúp và không tốn chi phí nào cả hihi