Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ DREAM HOME PALACE - Q.8

Ice confirmed
Hạng B2
8/9/20
195
214
43
31
À thảo nào bữa e đi thấy mấy quả cống to chèn muốn hết cái đường. Cơ mà bác ở bên này thấy an ninh hơm, e nghe bảo p7 xì ke nhìu hử o_O
Mấy năm trước KDC Phú Lợi hay có trộm đột nhập do vắng vẻ, h đông dân hơn thì e không nghe thấy nữa. Đối diện nhà em là khu nhà trọ, xóm lao động đá gà, nhậu nhẹt thì có chứ chưa thấy nghiện ngập. Em cũng chưa nhìn thấy vụ cướp giật nào, nhưng mà lâu lâu cũng thấy mấy anh công an phường đi tuần tra, mấy ảnh cũng nhiệt tình lắm (lúc e đi làm tạm trú).

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
P14-15 mới là nhiều thôi bác... chứ p7 thì em chưa thấy, giờ nhiều gia đình trẻ họ dời về lắm. Có cái đó là nhờ CA + dân phòng hốt sớm. Con cái 2-5 tuổi nhiều

Hạng D
29/12/14
1.776
7.966
113
Mấy năm trước KDC Phú Lợi hay có trộm đột nhập do vắng vẻ, h đông dân hơn thì e không nghe thấy nữa. Đối diện nhà em là khu nhà trọ, xóm lao động đá gà, nhậu nhẹt thì có chứ chưa thấy nghiện ngập. Em cũng chưa nhìn thấy vụ cướp giật nào, nhưng mà lâu lâu cũng thấy mấy anh công an phường đi tuần tra, mấy ảnh cũng nhiệt tình lắm (lúc e đi làm tạm trú).
anh ở khúc nào Phú Lợi mà đối diện nhà là xóm lao động đá gà vậy.

Dreamhome chất lượng khá tệ cho dòng bình dân. Bác lựa chung cư cũ trong 3-4 năm trở lại lại có vị trí ngon hơn mua ở sẽ tiện hơn. Bác tham khảo thử các dòng của Hoàng Anh Gia Lai, hoặc khu Đức Khải, Belleza phù hợp tài chính của Bác, đường đi thuận tiện hơn rất nhiều.

• Like
Reactions: Ice
Hạng B2
15/6/21
111
71
28
27
Bác nghiên cứu cái BellaZa Q7 (Nhà ở XH đang làm thủ tục ra sổ), chất lượng cũng tốt. Cái Dreamhome giá rẻ vị trí đẹp bù lại chủ đầu tư lầy, xây lâu + cắm sổ ngân hàng nên sau này ra sổ đỏ lâu lắm. CÒn muốn thanh toán theo tiến độ thì bác coi cái dự án WESTGATE BÌnh Chánh, giá này hơi nhỉnh hơn nhưng An GIa thì xây đẹp mà ra sổ nhanh