Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Bác vẽ đường đỏ che mất thời gian đi của tuyến đường này rồi, hic. Như vậy có phải đi DT725 này là bắt buộc phải qua cái cầu 2m này hả bác?
Mình định 1/1 này đi ĐL nên hỏi trước bác để đỡ bở ngỡ rơi vào tình hướng quay đầu.
Thanks bác
Cây cầu làng đó là đường hẻm do chị google auto chỉ hướng từ Đàlạt xuống Bảo Lộc thôi, cụ từ Bảo Lộc google lên nó sẽ chỉ đường chính nên kinh nghiệm là nếu cụ từ Đàlạt về thì bảo chị google dẫn tới nhà máy chè Minh Rồng Bảo Lâm rồi chỉ tiếp xuống SG là ngon
ĐT 725 Bảo Lộc - Đà Lạt đã nâng cấp ngon lành

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
à, vậy lần đó mình hên, google ngược như anh viết, nên thoát, lúc đó chạy Phò Thu nợ, thánh lật
Cây cầu làng đó là đường hẻm do chị google auto chỉ hướng từ Đàlạt xuống Bảo Lộc thôi, cụ từ Bảo Lộc google lên nó sẽ chỉ đường chính nên kinh nghiệm là nếu cụ từ Đàlạt về thì bảo chị google dẫn tới nhà máy chè Minh Rồng Bảo Lâm rồi chỉ tiếp xuống SG là ngonView attachment 2389562

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
17/11/09
226
1.869
93
Đường này CX5 đi ok không bác ơi?
Đang tính chiều về vừa đi vừa ngắm cảnh cho biết. 12h CN này xuất phát từ Dalat chắc QL20 khó đi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Trước hình như cuối 2017 em đi đường này từ Liên Khương xuống Bảo Lộc. Chị gồ chưa cập nhật, chị cứ bắt em rẽ vào mấy đường đất đi rẫy trong khi đường đã xong mới keng. Lúc đấy cả tuyến gặp chưa đến 10 xe ô tô.

Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Trước hình như cuối 2017 em đi đường này từ Liên Khương xuống Bảo Lộc. Chị gồ chưa cập nhật, chị cứ bắt em rẽ vào mấy đường đất đi rẫy trong khi đường đã xong mới keng. Lúc đấy cả tuyến gặp chưa đến 10 xe ô tô.
Chị google không thường xuyên cập nhật con đường đấy trừ khi mình cố tình bắt chị dẫn vào. Bây giờ đường đẹp nhưng vẫn vắng tanh vậy, cả tuyến cao lắm cũng chỉ gặp cỡ chục xe là nhiều