Hạng B2
6/10/14
301
304
63
55
KHÔNG NÓI AI ĐÚNG SAI CHỈ NÓI ANH TÀI XẾ CÔNG AN LÙI XE NHƯ HẠCH , BỊ BUM LÀ PHẢI RỒI ĐÁNG ĐỜI BỌN ĐẦY TỚ

Hạng B2
26/2/15
121
208
43
Thằng cu em nói non quá, sợ nên lùi hơi cuống. Cán trúng xe máy đằng sau lại càng hoảng.
Thật ra cứ từ từ nhẹ nhàng lùi thoát ra thì chắc không sao, lúc đầu cũng có ai động thủ đâu mà hoảng dữ vậy

Hạng C
11/3/11
769
647
93
Bác tài xxx ấy ăn nguyên cục gạch luôn
DT768 này cũng nổi tiếng từ thời dân lập vùng kinh tế mới

Hạng B2
13/7/16
224
148
43
Biên Hòa Đồng Nai
Tui cũng không quơ đũa cả nắm cho xxx. Nhung đa số điều ăn nói rất mất dạy, nên mới gây bức xúc trong lòng mọi người. chùng nào nó thấy nó có lỗi hoặc dag làm sai thì mới mềm mỏng với mình thôi. Tui có 2 trường hợp bị xxx thổi cách nay khá lâu. làm tui bị ám ảnh đến bây giờ.
Lân 1: vượt tốc độ 57/50.
Địa điểm: vừa xuống chân cầu Sài Gòn.
Lúc đó mình gà lắm. Nó đòi 1tr2 nọp tại chỗ k có thì giữ xe giam bằng 2 tháng. Lúc nghe nói là bủn rủn tay chân trong người còn có 1000k. Tui nói với nó e có 500 thôi đuọc không anh? Nghe nói nó biết mình gà rồi. Nó trả lời. Đâu dc a lỗi này nặng lắm. Bây giờ mình mới biết xxx nó moi chùng nào mình hết tiền thôi. Cuối cùng nó hỏi tui. Giò a có bao nhiu? Tui thật thà trả lòi. Dạ e có 1tr. Thôi lần đầu tui phat a 1tr thôi. Ký tên rồi đi.
Lần 2: lỗi lấn làn oto
Địa điểm: đoạn Thủ Đức
Vừa thổi vô thằng xxx nói biết lỗi j chưa đưa bằng lái kiểm tra. Nó đứng sát bên. Mình vừa móc bóp vạch ra là nó thò tay bóc ngay tờ 100k rồi nói đi đi mày.

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Em mong có biến thường xuyên, mà biến phải phát triển chứ cứ nho nhỏ hoài cũng chả lợi ích gì, xem chán lắm!
Mềnh không phải dân chánh trị, nhưng thấy cuộc sống ngày càng bất an nên nói thặc thấy cần thay đổi cách lãnh đạo để dân bớt khổ, chứ cứ thế này thì tương lai không biết XH sẽ đi về đâu? Tham ô tham nhũng làm nghèo đất nước, dân nai lưng ra làm cũng chả đủ để nuôi tầng lớp ăn không ngồi rồi, lại còn tha hóa hủ lậu.