Hạng D
30/7/13
1.455
17.175
113
Phú Quốc
Vãi bác,em đang nói đường Ven biển Lộc An,Bình Châu.Bác đưa em đi xa quá :D

Tóm lại đang nói chỗ nào vậy mấy anh, chủ thớt nói ngã tư Hồ Tràm, xong cái gì mà liên quan tới Novaworld (tận tuốt Bình Châu), xong bác vô nói chỗ Lộc An.

Đọc cái thớt méo hiểu đang nói chỗ nào??? Giá đất dọc biển Lộc An tới Bình Châu có giống nhau đâu, sao mà đánh giá

Hạng B2
21/10/19
255
428
63
33
Tóm lại đang nói chỗ nào vậy mấy anh, chủ thớt nói ngã tư Hồ Tràm, xong cái gì mà liên quan tới Novaworld (tận tuốt Bình Châu), xong bác vô nói chỗ Lộc An.

Đọc cái thớt méo hiểu đang nói chỗ nào??? Giá đất dọc biển Lộc An tới Bình Châu có giống nhau đâu, sao mà đánh giá
À bác nói em mới để ý,cái dự án của đất xanh ở ngã tư Hồ Tràm,còn dự án của NOVA nằm giáp Bình Châu

Tập Lái
27/11/19
11
1
0
32

Thì em đang so sánh 2 dự án nhà xây sẵn của Novaland và đất nền của Đất Xanh, hỏi xem đầu tư ở bên nào có khả năng sinh lời cao hơn mà chắc ăn hơn.

Hạng B2
21/10/19
255
428
63
33
Thì em đang so sánh 2 dự án nhà xây sẵn của Novaland và đất nền của Đất Xanh, hỏi xem đầu tư ở bên nào có khả năng sinh lời cao hơn mà chắc ăn hơn.
Bác gửi tiền ngân hàng thì vẫn có rủi ro chứ đừng nói mua đất,mua nhà.ko có gì là chắc ăn đâu Bác

Hạng B2
24/4/19
137
203
43
35
Cái này là đất nền và nhà phố xây sẵn nha Bác. Bác bị dính codotel hay sao mà nhìn đâu cũng ra codotel vậy?
Bác nhắc tới Nova World Hồ Tràm thì mình tiện thể chia sẻ tình hình bất động sản du lịch khu vực dưới đó thôi.
Mình đầu tư 2 dự án dưới khu vực đó nên chia sẻ cho các anh em quan tâm.
Bác đang sales dự án này hay sao mà nóng dzị :D:D.

Tập Lái
27/11/19
11
1
0
32
Bác nhắc tới Nova World Hồ Tràm thì mình tiện thể chia sẻ tình hình bất động sản du lịch khu vực dưới đó thôi.
Mình đầu tư 2 dự án dưới khu vực đó nên chia sẻ cho các anh em quan tâm.
Bác đang sales dự án này hay sao mà nóng dzị :D:D.
Mình chỉ đang hỏi để đầu tư thôi. Topic của em đang hỏi về đất nền hay nhà phố xây sẵn. mà bác vào chém codotel nên em tưởng bác comment dạo mà không đọc topic nên k thích thôi. Bác đang đầu tư 2 cái condotel nào dưới đó vậy? Em thấy dưới đó đâu có codotel đâu nhỉ?

Hạng B2
24/4/19
137
203
43
35
Mình chỉ đang hỏi để đầu tư thôi. Topic của em đang hỏi về đất nền hay nhà phố xây sẵn. mà bác vào chém codotel nên em tưởng bác comment dạo mà không đọc topic nên k thích thôi. Bác đang đầu tư 2 cái condotel nào dưới đó vậy? Em thấy dưới đó đâu có codotel đâu nhỉ?
Mình đầu tư Sanctuary với Lan Rừng bác.
Dưới Hồ Tràm Thì Melia có condotel, Hồ Tràm Strip năm 2018 cũng có chạy cái Kahuna nhưng đổi chủ rồi thì thấy im luôn. Còn mấy cái nữa đang xây mà em không nhớ, đoạn vừa qua khỏi Lộc An 1 chút.

• Like
Reactions: Hell Fire
Hạng B2
21/10/19
255
428
63
33
Mình đầu tư Sanctuary với Lan Rừng bác.
Dưới Hồ Tràm Thì Melia có condotel, Hồ Tràm Strip năm 2018 cũng có chạy cái Kahuna nhưng đổi chủ rồi thì thấy im luôn. Còn mấy cái nữa đang xây mà em không nhớ, đoạn vừa qua khỏi Lộc An 1 chút.
Sanctuary bn 1 m2 vậy bác