HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.760
93
giá làm sao tốt bằng con tui giới thiệu post trc . vô hơn 6 tỷ . sl 10x20 10.2 tỷ view đơn lập giá gốc 8.278 tỷ

giờ ko biết có ai hốt chưa.vào tiền 2 năm sau lãi 2 tỷ là quá bình thường
Căn này còn bác PM dùm nhé. Thanks

Hạng B2
30/5/15
111
205
43
giá tốt quá bác mà nặng tiền thanh toán bác nhỉ , kkk
Giờ khu the Suite, valencia bán giá chênh nhẹ đầy ra. Giá rất tốt. Chủ yếu phải vào ngay 50-60% nên khách nào cũng ngán. Trong khi mua hàng cđt giờ vào có 10-15%, NH gánh lãi gốc 2 năm, vị trí trên đảo đẹp hơn thì vẫn là lựa chọn tốt hơn.
Mình mua trên đảo PH do thấy tiềm năng vị trí khu vực này quá tốt. 2 năm tới ra hàng chênh tốt thì đổi căn to hơn. Ko thì xác định giữ lại dưỡng già. Ka ka
Chả có gì phải suy nghĩ nhiều. Vị trí này là hub của kv miền Đông NB rồi.

• Like
Reactions: phongmcv
Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
những lời ở trên đúng là 1 lời nói của sale vô tâm
hỏi sao nhiều cdt thóa mạ dân sale kinh khủng khiếp
the suite bán giá chênh nhẹ đầy ra ??? đơn lập view sông kiếm dc căn nào chênh 2 tỷ ,tui cọc luôn .mở bán giá 10.x .giờ toàn rao 15 tỷ rẻ nhất
valencia thì chênh nhẹ là đúng nhưng giá mở bán 5x tr 1m2 nên vậy là đúng rồi
nghĩ sao kêu đảo ph giá quá tốt ??? 100-110 tr 1m2 giá quá tốt ???
mấy cdt mua mấy phân khu của đảo ph kì trước đang rao bán lỗ kìa.
giá 5x tr thì kêu giá ko tốt ,chênh nhẹ nhưng đảo ph 100 tr thì kêu quá tốt ???
chắc đảo tây vườn thượng uyển đang ế quá nên sảng chăng ???

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.760
93
Tui có xem qua cái đảo Phụng Hoàng hôm CN vừa rồi, nhận xét của tui: nhánh sông quanh đảo PH không đẹp như khúc ngoài, nó chỉ được vài đoạn rộng là đẹp, còn lại nhánh nhỏ, nước lưu thông yếu làm đọng lại rác, lục bình, nước đục hơn bên ngoài nhiều. Giá chủ đầu tư đang set quá cao, hiện tại vào rất dễ do chỉ ra tiền 5 hay 10% gì đó (ko nhớ rõ), sau dó NH vào 40%, đây là hình thức vay đáo hạn 1 lần, chủ đầu tư chịu lãi NH khoảng 1 năm sau đó người mua sẽ ôm cục này. Tui dự là sau thời gian đáo hạn cục 40% hàng loạt thì hàng sẽ bung ra nhiều, ngộp cũng khá nhiều chứ không dễ ăn.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: kebuomhoa
Hạng B2
30/5/15
111
205
43
những lời ở trên đúng là 1 lời nói của sale vô tâm
hỏi sao nhiều cdt thóa mạ dân sale kinh khủng khiếp
the suite bán giá chênh nhẹ đầy ra ??? đơn lập view sông kiếm dc căn nào chênh 2 tỷ ,tui cọc luôn .mở bán giá 10.x .giờ toàn rao 15 tỷ rẻ nhất
valencia thì chênh nhẹ là đúng nhưng giá mở bán 5x tr 1m2 nên vậy là đúng rồi
nghĩ sao kêu đảo ph giá quá tốt ??? 100-110 tr 1m2 giá quá tốt ???
mấy cdt mua mấy phân khu của đảo ph kì trước đang rao bán lỗ kìa.
giá 5x tr thì kêu giá ko tốt ,chênh nhẹ nhưng đảo ph 100 tr thì kêu quá tốt ???
chắc đảo tây vườn thượng uyển đang ế quá nên sảng chăng ???
Bác có vấn đề đọc hiểu ah? Tôi có nói câu nào giá trên đảo quá tốt?
Thứ 1 tôi ko phải sale. Trướ cũng dị ứng với mấy phốt của nhà Nổ và La. Nhưng lên đó thấy đẹp, vị trí độc nên xuống tiền thôi.
Thứ 2 Tôi chỉ nói giá mấy khu mở trước trên đất liền giờ nhiều căn bán chênh thấp. Tất nhiên ngoại trừ mấy căn Biệt thự view sông thì giá khủng rồi. Người mua được khu đó F0 cũng ko phải dễ dàng gì. Cash nhiều có thể mua. Tôi chọn mua trên đảo vì trị trí độc. Cái này tùy khẩu vị từng người. Ai chê giá cao có thể ko mua. Bác có chê thì cđt cũng đâu có xuống giá. ka ka

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Giờ khu the Suite, valencia bán giá chênh nhẹ đầy ra. Giá rất tốt. Chủ yếu phải vào ngay 50-60% nên khách nào cũng ngán. Trong khi mua hàng cđt giờ vào có 10-15%, NH gánh lãi gốc 2 năm, vị trí trên đảo đẹp hơn thì vẫn là lựa chọn tốt hơn.
Mình mua trên đảo PH do thấy tiềm năng vị trí khu vực này quá tốt. 2 năm tới ra hàng chênh tốt thì đổi căn to hơn. Ko thì xác định giữ lại dưỡng già. Ka ka

Hạng C
26/2/20
535
462
63
34
tiềm năng tốt bác ơi, về vị trí thì giá chênh hơn bên ngoài củng hợp lý bác, thuyết kế cao cấp 100% bao quanh sông lối vào 2 cây cầu đảm bảo về an ninh và sự cao cấp, tiện ích riêng cho khu này đầy đủ và nhiều hơn các khu khác, không cần phải đi đâu cả, thích đẹp sông nước bao quanh thì Đảo vẫn hơp lý Bác, Sông quanh đảo chiều ngang từ 90-150m thì củng đẹp rôi, hiện tại chưa xong bờ kè và công viên sông thôi, làm xong thì sẽ khác đó Bác, khách mua trên đảo k phải ng ta k biết giá thesuite như thế nào,

• Like
Reactions: boonvn
Hạng D
16/12/09
1.178
10.854
113
Giữ lại có nghĩa là lỗ sấp mặt rồi

Bán được lời ai chả bán

Hạng B2
30/5/15
111
205
43
Giữ lại có nghĩa là lỗ sấp mặt rồi

Bán được lời ai chả bán
Vị trí đẹp, về lâu dài mua làm của để dành, dưỡng già ko được sao bác? Mua làm tài sản, nhưng nếu nó tăng giá thì cũng vui. Ko tăng vẫn giữ đó vì về lâu dài giá trị chắc chắn tăng. Giờ kiếm đâu ra cái cù lao tự nhiên như vậy, 4 mặt sông, có cđt vào làm bài bản thì giá ko thể rẻ được rồi.
Ai thích rẻ thì cứ mua Long Hưng, Biên Hòa NCT, Kim Oanh rồi qua đây hưởng ké tiện ích thôi.