Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
nói hay ghê.
Giảm chất lượng Quyết liệt
Chiếm dụng Vốn nhà thầu.
Cấn nợ bằng căn hộ
Trong lúc tiền không có, lãi vay 25%++/năm, thầu phụ bán nhà, bán vợ, bán cả chó.....
Sau này khi vã quá thui anh ạ. Em hóng được thế, chớ lúc đầu cũng hông đến nỗi. Nova vẫn trên FLC 1 bậc trong trả lợ cho thầu anh ạ ( đó là lúc trước ) dờ em hông biết :D
có ông anh kéo mmtb và xe cộ ra ct rồi nhưng cuối cùng dính cái vụ đổi tiền thành nhà xong ổng phải kéo về, lõm hết khúc vụ kéo mmtb ra rồi lại xách về.

• Like
Reactions: lucsi
Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
Èo mịa, thằng Luyện Ali33 lừa thì còn đổ tại tui không biết, giờ chui đầu vào tiếp Aqua 45 %, chả biết đổ cho gì!
Không ai biết trước tương lai, nhưng thị trường thế này, vị trí Aqua thế kia, rủi ro Nova thế nọ, mà dám bất chấp... anh hùng là đây chứ đâu xa.
Em sales nào chào khách case này, mình nói thực, hoặc lương tâm quá rẻ, hoặc đầu óc quá u mê!
Đất nội ô bin quà hết dồi bác ạ.
:D
Em ko rành đất cát lắm. Lâu lâu qua đây chơi chút thui, nhưng bin quà hết đất dồi nên mấy ẻm seo đó mới kéo ra tận miệt ngoài đó bán đất.

Hạng B2
5/5/09
167
124
43
Em đang thất vọng một thương hiệu bất động sản top Việt Nam đó là Nova land, giờ đang phải tìm hiểu luật để đòi quyền lợi cho mình. Bác nào biết cách đấu tranh lấy lại tiền với Nova có thể chỉ giáo em với ạ. Dự án The Palace ạ. Thanks các bác

• Like
Reactions: lucsi
21/9/11
1.663
31.379
113
Em có đất đai ở Biên Hòa, vài ngày lại đi lên đó, Nghe Biên Hòa New City, Khu đô thị Long Hưng, TP Sinh Thái Sơn Tiên, Aqua City cũng tò mò, hôm kia rảnh mới ghé vào xem thì thực tế khu vực này tập trung các dự án để làm khu đô thị kiểu sinh thái, có đồi, có sông , có hồ thì quá đẹp trừ việc giải tỏa xã Long Hưng đã xong rồi còn lại vùng này ít dân làm dự án mới thuận tiện hơn.

Nhưng vấn đề là diện tích quá lớn, hàng sẽ rất, rất nhiều giá thì toàn trên trời, xung quanh không nhiều tiện ích hay "chỗ kiếm tiền" chắc là toàn nhà đầu tư bỏ tiền vào giá làm sao lên được. Em có cảm giác giống Nhơn Trạch hơn chục năm trước.

• Like
Reactions: nguyendattai