Hạng C
26/2/20
534
461
63
34
Lúc đầu nghe quảng cáo nhiều quá mềnh khăn gói đi Aqua tính chốt 1 căn , trên đường về mới tạt vô Long Hưng xem nó thế nào mới thấy 1 lô Aqua đổi được 3 - 4 lô bên này, thế nên khỏi phải nghĩ nhiều. Còn dư xíu lượn qua Kim Oanh thêm được lô nữa.
Đợi 2 năm mềnh bán ra rồi quay về Aqua giải cứu Binh Nhì Ryan được không mí anh :p:D
sale aqua đau lòng quá bác'

• Sad
Reactions: VeniVidiVici
Hạng B2
10/8/18
111
107
58
Lúc đầu nghe quảng cáo nhiều quá mềnh khăn gói đi Aqua tính chốt 1 căn , trên đường về mới tạt vô Long Hưng xem nó thế nào mới thấy 1 lô Aqua đổi được 3 - 4 lô bên này, thế nên khỏi phải nghĩ nhiều. Còn dư xíu lượn qua Kim Oanh thêm được lô nữa.
Đợi 2 năm mềnh bán ra rồi quay về Aqua giải cứu Binh Nhì Ryan được không mí anh :p:D
Bạn mình thì ngược lại bán 2 lô BHNC để mua Aqua. tuỳ mỗi người mỗi nhu cầu á. BHNC với Long Hưng bán đất nền ko ép xây thì biết bao giờ mới có ng chịu về ở. Aqua 2-3 năm nữa hi vọng đồng bộ sẽ đẹp. Mình cũng đánh cược niềm tin 1 lần với a Vova xem sao

Hạng C
26/2/20
534
461
63
34
Bạn mình thì ngược lại bán 2 lô BHNC để mua Aqua. tuỳ mỗi người mỗi nhu cầu á. BHNC với Long Hưng bán đất nền ko ép xây thì biết bao giờ mới có ng chịu về ở. Aqua 2-3 năm nữa hi vọng đồng bộ sẽ đẹp. Mình cũng đánh cược niềm tin 1 lần với a Vova xem sao
bác lấy khu nào bác

Hạng C
26/2/20
534
461
63
34
Cũng ko lâu bác, mới mua cuối tháng 11 vừa rồi à
cuối tháng 11 thì giá củng lên tương đối rồi, em thấy khu trung tâm elite hoặc đảo phượng hoàng thời điểm này bác mua ok hơn,,

Hạng B2
10/8/18
111
107
58
Bác mua xong chủ đầu tư có cam kết lợi nhuận cho thuê hay gì khác ko Bác !
Toàn bộ các phân khu chỉ có River Park 1 là có cam kết thuê lại thôi bác. Các khu khác thì ko. Mình mua Valencia (River Park 2) nên ko có cs thuê lại