Hạng B2
18/3/20
402
269
63
42
Biết hay không thì các bác cứ chờ động thái chủ đầu tư phát triển dự án theo cách như thế nào thôi ạ , còn ở hiện tại mình thấy họ cũng đang làm tốt , về phần xây dựng thì tương đối nhanh , vì định hình hạ tầng toàn dự án 1000ha k phải đơn giản nói là xong ngay , các bác đừng bóp méo đi cái sự thật đang có
Cđt nào cũng mong muốn mang giá trị sống đến với kh của họ , cũng như Aqua 30-40% là kh mua rồi đã theo suốt những dự án của Nova

Hạng B2
29/4/15
298
1.757
103
36
thế Nova bán nhà mấy năm rồi sao không đưa xổ cho khách đi, để người ta đòi hoài vậy anh
Aqua anh chê ỏng chê eo, giờ anh nhìn lại mặt bằng giá đi, Long Hưng anh nhìn lại mặt bằng giá đi...hehe, đúng hay sai thì đã rõ, anh bớt cái tính kiêu ngạo lại có lẽ tốt hơn nhé... chắc anh ko nghe mà còn chửi lại em liền...em ko quan tâm anh nhé!

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113
Aqua anh chê ỏng chê eo, giờ anh nhìn lại mặt bằng giá đi, Long Hưng anh nhìn lại mặt bằng giá đi...hehe, đúng hay sai thì đã rõ, anh bớt cái tính kiêu ngạo lại có lẽ tốt hơn nhé... chắc anh ko nghe mà còn chửi lại em liền...em ko quan tâm anh nhé!
em đã nhận đc tín hiệu của anh

• Like
Reactions: Com_ao_gao_tien