Hạng B1
14/1/20
87
45
18
29
Ông nội này còn nằm trên giấy, cũng chả sát biển mà giá gần gấp đôi The Sóng!?
HT nổi tiếng xd chậm như rùa, công trình cao tầng mà chỉ hdong 8g/ngày
Chắc do vị trí nằm trong trung tâm nên CĐT tự tin set giá đó. Còn The Meraki giá sẽ mềm hơn ạ!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
14/1/20
87
45
18
29
giá ?

Các sản phẩm căn hộ tại The Meraki Vũng Tàu có mức giá bán tham khảo trên thị trường từ 30 triệu đồng/m2

30tr thì mua 50 năm cũng đc !!!!

--> 70tr 1 mét sỡ hữu 50 năm, chó nó mua !!!
Hiện bên Block A của dự án vẫn đang có giá 30 triệu/m2, full nội thất, ở liền ạ :):):)

Hạng B2
5/9/18
163
225
43
Vậy bạn dùng từ sở hữu bãi biển riêng tư là tào lao rồi.
Tiếng Việt là tiếng của 90 triệu người Việt, phải hiểu theo cách 90 triệu người hiểu, chứ không phải tiếng của riêng bạn mà giải thích khiên cưỡng và nhảm quá!
Bảo vệ đứng gác cái lối của dự án vào bãi biển mà quảng cáo thành sở hữu bãi biển riêng tư! Vậy mấy con mẹ nhà đối diện Quảng trường UBND TP ngay Nguyễn Huệ cũng quảng cáo "Sở hữu riêng tư Quảng trường UBND TP", nghe có được không!? :D
đợt e có đi PQ. bãi biển cũng có bảo vệ nói là khu vực riêng của resort. mà ngẫm nghĩ bãi công cộng kế bên, đi trên cát thì ông bảo vệ còn ngăn cản chứ nếu bơi trên biển 1 tí là qua "ranh giới" thì ko biết ông bảo vệ có bơi ra ngăn cản ko ta :D. Chỉ có điều là khu dự án nên cũng chơi chiêu, ko thấy chỗ gửi xe, tắm ngọt, bán đồ ăn (mấy nhà hàng gần đó chắc cố tình bán mắc); thì bãi công cộng kiểu này cũng ít người tắm.

• Haha
Reactions: BLAT_MAN
Hạng B1
14/1/20
87
45
18
29
Bác gửi thông tin lên đây luôn chứ còn up mở làm gì
2PN - 2WC:
Block A giá từ 2ty1 - 3ty350 Diện tích từ 87-91m2
Block B giá từ 2ty8 - 4ty1 Diện tích từ 87-91m2
Em gửi giá tham khảo Anh/Chị quan tâm kết nối zlao ;o829 419 686 Em gửi hình ảnh thực tế qua ạ