Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
bác có thể cho mình thông tin và cafe để hiể rỏ hơn không ?

Thanks

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Mềnh cũng muốn tham gia hóng hớt tập tọe đầu tư. Bác PM chi tiết cho mềnh nhé.

Hạng C
30/9/04
755
1.945
93
Em thích đầu tư nhưng sợ không có nhiều thời gian cho cty thì có được hông bác? :D

Hạng C
9/4/08
683
382
78
Trước em có liên lạc với Bác !
Qua 7 trang rất có hứng với dự án của Bác. Em cũng đang trong giai đoạn nghiên cứu để đi theo con đường Hóa Mỹ Phẩm. Quả thật bước đầu hết sức gay go.
Em thấy nhiều công ty chết là do bản thân nó đánh nó, nên việc hùn vốn Bác tính đến quyền lợi đôi bên, nếu có khả năng vay mượn đâu đó, thì tự mình làm riêng luôn.
Bác có lòng cho em thông tin về công ty Bac qua e-mail : [email protected] Có dịp xin cho em ghé thăm xưởng sản xuất của Bác.
Có thể em không những đầu tư tiền và đầu tư cả sản phẩm mới (dầu rửa tay làm sạch dầu nhớt) và một số mặt hàng khác chưa xuất hiện tại Việt Nam.

Hạng D
23/10/04
2.240
1.946
113
GS350 nói:
Trước em có liên lạc với Bác !
Qua 7 trang rất có hứng với dự án của Bác. Em cũng đang trong giai đoạn nghiên cứu để đi theo con đường Hóa Mỹ Phẩm. Quả thật bước đầu hết sức gay go.
Em thấy nhiều công ty chết là do bản thân nó đánh nó, nên việc hùn vốn Bác tính đến quyền lợi đôi bên, nếu có khả năng vay mượn đâu đó, thì tự mình làm riêng luôn.
Bác có lòng cho em thông tin về công ty Bac qua e-mail : [email protected] Có dịp xin cho em ghé thăm xưởng sản xuất của Bác.
Có thể em không những đầu tư tiền và đầu tư cả sản phẩm mới (dầu rửa tay làm sạch dầu nhớt) và một số mặt hàng khác chưa xuất hiện tại Việt Nam.
Ghi nhận ý kiến của bác, em đã PM cho bác thông tin.

Status
Không mở trả lời sau này.